Ask yahoo kiếm tiền....giúp đỡ

kavin593

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
mấy bác cho hỏi có hình thức nào kiếm tiển của yahoo không nhỉ thấy người ta nói rầm rộ ma nghi quá . mấy bác đã chơi rồi thì cho link đi hướng dẫn luôn....thank you..

có có : >scam<

Kiếm tiền nhiều mà luyện dc đức tính kiên trì rình hàng + chịu được sỉ nhục cấp độ cao . :binhsua08:

lúc trước có đọc trên báo thấy có dạng treo status link quảng cáo sản phẩm yếu cầu list friend >100 thì phải, mỗi tháng cũng được vài trăm,ko nhớ là đọc ở trang nào, chủ thớt search google thử

Yahoo bữa ni đăng nhập vào email thấy cái gì kiếm tiền 1$/ngày đấy........... !

lúc trước có đọc trên báo thấy có dạng treo status link quảng cáo sản phẩm yếu cầu list friend >100 thì phải, mỗi tháng cũng được vài trăm,ko nhớ là đọc ở trang nào, chủ thớt search google thử
Cái đấy ở mấy 4rum nó p0st mà chỉ là tin vịt , từ hỏi ý kiến công ti đến dự định.... đến h vẫn k có thật.

Cái đấy ở mấy 4rum nó p0st mà chỉ là tin vịt , từ hỏi ý kiến công ti đến dự định.... đến h vẫn k có thật.
ko phải tin vịt đâu, trên vnexpress có nói mà, tại ko rảnh search lại link thôi, cá độ ko mình search lại cho xem :))

---------- Post added at 09:33 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

PR SIte à u :-/
có phải site mình đâu mà PR với ko PR, chủ thớt hỏi thì mình search ra và trả lời thui, xem cho kỹ đi nhé

ko phải tin vịt đâu, trên vnexpress có nói mà, tại ko rảnh search lại link thôi, cá độ ko mình search lại cho xem :))

---------- Post added at 09:33 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

có phải site mình đâu mà PR với ko PR, chủ thớt hỏi thì mình search ra và trả lời thui, xem cho kỹ đi nhé
Độ lun, cho mình link yi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week