Warning yahoo hoahyhoay nick mmo : @nhokcon613 và @hoa613

cuipap1984

Staff member
Moderator
MMO4ME United
Solutions
5
Reactions
4,239
MR
81.556
Insuree Balance
2006|1000
Service Details
1||Trung Gian|http://mmo4me.com/threads/cuipap1984-dich-vu-trung-gian-yen-tam-giao-dich.174266/|100|VIP9|0|5
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-15-wmz-23-1-pm-22-8-sell-usdt-23-4-wmz-23-6-pm-23-2-all-bank.316981/
Facebook
Follow me on Facebook
Tạo topic để cảnh báo các bạn khi giao dịch với nick @hoa613@nhokcon613 thì phải qua trung gian ! thành viên này chắc chắn có vấn đề ! mình đã nhiều lần giao dịch khi trung gian hoặc trung gian nhận tiền xong rồi im ru luôn ! hôm nay còn lên tính ăn vạ !

Last edited:
:p kaka tội cho TG :v

Hắn ta thấy mình xác nhận topic lúc sáng nên đoán ra là có giao dịch với yahoo congphuongvnn ! @danhmay24h thành viên này chắc chắn sẻ scam ! chẳng qua chưa scam được thôi !

Yahoo congphuongvnn pm mình để sell Z, cả buổi chiều nay, nhưng mình bảo vào auto sell, thì không sell được vì auto mình bật chế độ chống rửa tiền x19 mà, mình không giao dịch tay với cậu ta, hi vọng câu ta không vì muốn bán Z quá mà bị scam.

Bạn @nhokcon613@hoa613 vào cho chút ý kiến để anh em hiểu vụ việc nha.

Last edited:
đó, lên đây ăn vạ, đòi tiền cho nhanh này @chantroitudo

giao dịch ghi memo kỹ là an toàn nhất <3

giao dịch ghi memo kỹ là an toàn nhất <3

uh đang nói chuyện tới lúc hỏi memo ghi bank và yahoo là tên này thấy bị hố hàng rồi ! ^^

uh đang nói chuyện tới lúc hỏi memo ghi bank và yahoo là tên này thấy bị hố hàng rồi ! ^^
kiếm tiền ăn tết đó mà :D

nghỉ tay đi sắm tết thôi, giờ này làm ăn gì nữa anh :D

Là sao nhỉ ? Sao có liên quan gì tới em vậy ?

yahoo congphuongvnn có phải của e đâu?

yahoo hoahyhoay cũng đâu phải của e?

Nó đi đá banh rồi, tranh giải đôi tất vàng gì đó rồi mà.

Túm lại là e méo hiểu gì luôn. Sáng dậy thấy bị tag vô topic mà yahoo chẳng liên quan gì tới mình :mad:

bộ anh cuipap làm trung gian nhiều quá riết lú a??:D

@cuipap1984 bác vào giải thích thêm đi chứ đương không tag e vào topic scam là sao?

@cuipap1984 vô giải thích đi chứ không lẽ bác đợi e lập topic report "@cuipap1984 vu khống gây mất uy tín người khác" thì bác mới chịu vô. Tết đến nơi rồi e không muốn phải lôi thôi với mấy vụ nhầm lẫn nhảm shjt này đâu :mad::mad::mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom