Ý tưởng tool bot view websyndic

soibac

Hero
Reactions
489
MR
0.042
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là thấy rất nhiều bác xài và mua credits websyndic

Nên em có ý tưởng là làm một con bot để earn credit. Những gì các bác cần làm là kiếm socks bỏ vào cửa sổ bot và nhấn add. Nó sẽ lòi ra một browser mới tự động view :3

Không biết các bác có hứng thú không? Bot em sẽ earns credit bằng SSH :3 (dùng bitvise hay QSSHTool ấy)

ko thì nó vẫn tự view rồi thánh à

ý tưởng quá hay... đặt thớt dùng thử tool nhé.

lại nát như tương....

ko thì nó vẫn tự view rồi thánh à
Đúng rồi, nhưng phải setup browser, profile này kia nữa. Rồi còn setup socks bla bla...

Cái tool này muốn đơn giản hóa mấy thứ đó, bạn chỉ cần link view và sock là đủ. Cơ mà chỉ cho websyndic thôi nhé

Đúng rồi, nhưng phải setup browser, profile này kia nữa. Rồi còn setup socks bla bla...

Cái tool này muốn đơn giản hóa mấy thứ đó, bạn chỉ cần link view và sock là đủ. Cơ mà chỉ cho websyndic thôi nhé
hóng ra tool +proxy + sock nữa

Thằng WebSynDic nó còn khuyến khích đây này:

To use Multiple Viewers, each viewers must have their own IP adresse. In order to have Multiple IPs you can use Proxys, VPN or VPS.

biết nó là gì không mà nát
ôi đệch đừng tỏ ra nguy hiểm vl thế . surf link đủ các thể loại, boot kiếm point. Tui xài nó từ ngày nó mới lên sóng tới giờ. Fake profile ăn cũng no lắm rồi

ôi đệch đừng tỏ ra nguy hiểm vl thế . surf link đủ các thể loại, boot kiếm point. Tui xài nó từ ngày nó mới lên sóng tới giờ. Fake profile ăn cũng no lắm rồi
thế nó nát cái gì . ngu hiểm còn nói người khác hả

Còn acc 43k point đây :( chả biết làm gì

^^. Thật ra đang test tool. Hi vọng chạy cỡ 10 thread trên VPS 2GB

thế nó nát cái gì . ngu hiểm còn nói người khác hả
mày ngu quá, nát là thằng nào cũng xài thì google nó fix tracffic từ thằng này đó con à. biết bao nhiêu site nó nát vì thế rồi biết ko hả? vl

mày ngu quá, nát là thằng nào cũng xài thì google nó fix tracffic từ thằng này đó con à. biết bao nhiêu site nó nát vì thế rồi biết ko hả? vl
mày khôn rồi. đến hitleap nó còn éo fix dc thì đến thằng này

mày khôn rồi. đến hitleap nó còn éo fix dc thì đến thằng này
hoho, thế mày éo hiểu hileap nó vận hành ra sao à? còn thằng này nó khác 1 trời 1 vực nhé. Google nó chặn theo dãi IP thì sao. chưa hiểu vấn đề thì sn lại thêm ...ít năm nữa...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom