ý kiến của mọi người

noinhodongday

Banned
Reactions
493
MR
0.000
Mình muốn hỏi mọi người, động lực gì giúp bạn sống sót,giúp bạn ước mơ và ko từ ngay cả khi đau khổ sống ko bằng sống ?và ngay cả khi bạn động viên bằng những lời comment an ủi như trên kênh 14 hay những người khuyết tật như ở trên mạng ko,ở ngoài bạn có muốn thân thiết với họ ko? và đối xử với họ bình đẳng ko? hoặc như khi bạn nói bạn ko hình thức diện đồ này kia,ngồi ở chỗ đông đúc người,bạn có bao giờ chê người này mặc đồ thế này và mặc đồ thế khác chưa?hay sẽ trái ngược như những gì bạn viết ?Các bạn cho mình cảm nghĩ nhé :)
-Diễn đạt ghi còn hơi chuối mấy bác thông cảm nhé :D

Last edited:
Còn chân giữa để nhân giống là được...

Cơ mà kết avatar "bú dú" của bạn rồi đó nhé ...chắc bạn là người mẹ đảm đan nên mới dám PR hình ảnh "bú dú" của mình như vậy:D
mình chưa có vợ,mà cũng ko dám theo đuổi :(,à tại bên vnexpress có bài báo về người mẹ sinh con một cách tự nhiên dưới nước,mình thấy thiêng liêng nên để :)

mình chưa có vợ,mà cũng ko dám theo đuổi :(,à tại bên vnexpress có bài báo về người mẹ sinh con một cách tự nhiên dưới nước,mình thấy thiêng liêng nên để :)
mình ko nghĩ bạn là con trai, con trai gì mà ăn nói yếu dữ ,lại con` hơi đa cảm nữa...cái gì mà thấy người đẻ rồi hâm mộ đưa hình lên bạn hơi bị rãnh đó nha ..haha ...

hỏi nhỏ: chưa có vợ vậy có bạn trai chưa? triệu hồi @conheo

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Mình ko hiểu ý bạn lắm, mình cảm giác cách diễn đạt của bạn như dùng Google dịch vậy :confused::confused::confused:
Có phải ý bạn đang nói tới sự bình đẳng và ko phân biệt đối xử giữa người bt và người khuyết tật, người giàu và người nghèo?

đã có bạn trai rồi ;)
Zỡn quài ..bạn là gay thật à? nếu gay thì nói là gay cho dễ trả lời status của bạn ...thấy status úp úp mở mở là nghi có biến rồi.

Cứ thoải mái thể hiện nhé, nhưng ngó trước ngó sau người bình thường cũng làm vậy miiễn sau khi hành động gì thì đặt hoàn cảnh đối phương mà nghĩ..đó là đang bàn về cuộc sống thực tế. Còn trên thế giới online thì gặp đối tượng "nhu" thì nói chuyện "nhu" , "cương" thì nói theo kiểu "cương", trẻ trâu thì anh hùng bàn phím với nó nói chung là đầu nhảy hiphop tay thì thể hiện:D

Zỡn quài ..bạn là gay thật à? nếu gay thì nói là gay cho dễ trả lời status của bạn ...thấy status úp úp mở mở là nghi có biến rồi.

Cứ thoải mái thể hiện nhé, nhưng ngó trước ngó sau người bình thường cũng làm vậy miiễn sau khi hành động gì thì đặt hoàn cảnh đối phương mà nghĩ..đó là đang bàn về cuộc sống thực tế. Còn trên thế giới online thì gặp đối tượng "nhu" thì nói chuyện "nhu" , "cương" thì nói theo kiểu "cương", trẻ trâu thì anh hùng bàn phím với nó nói chung là đầu nhảy hiphop tay thì thể hiện:D
mình tôn trọng giới lbgn nhé bạn :)

bachpool

Senior
Reactions
244
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình muốn hỏi mọi người, động lực gì giúp bạn sống sót,giúp bạn ước mơ và ko từ ngay cả khi đau khổ sống ko bằng sống ?và ngay cả khi bạn động viên bằng những lời comment an ủi như trên kênh 14 hay những người khuyết tật như ở trên mạng ko,ở ngoài bạn có muốn thân thiết với họ ko? và đối xử với họ bình đẳng ko? hoặc như khi bạn nói bạn ko hình thức diện đồ này kia,ngồi ở chỗ đông đúc người,bạn có bao giờ chê người này mặc đồ thế này và mặc đồ thế khác chưa?hay sẽ trái ngược như những gì bạn viết ?Các bạn cho mình cảm nghĩ nhé :)
người mình yêu đơn phương trong 6 năm nay xiêu lòng vs mình <- thế là đủ ^^!

Mình ko hiểu ý bạn lắm, mình cảm giác cách diễn đạt của bạn như dùng Google dịch vậy :confused::confused::confused:
Có phải ý bạn đang nói tới sự bình đẳng và ko phân biệt đối xử giữa người bt và người khuyết tật, người giàu và người nghèo?
thấy bạn này nói mới đọc bài ông này viết, viết gì chả hiểu đúng như là dùng google dịch vậy, người việt viết mà đến cả người việt cũng ko hiểu :oops:

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.090
Chat with me via Yahoo Messenger
Trả lời:

1.tiền
2.tiền
3.tiền
4.tiền
5.tiền

tuổi trẻ hy sinh vì tiền, kiếm tiền để sau này vợ con đỡ khổ, có tiền báo hiếu mẹ và chị gái

anhoang

Senior
Reactions
223
MR
0.050
ý thot mún hoi la moi ng có phân biêt doi xu voi mot so ng co hoan canh thua súc so voi moi ng phai ko? mac du ai cug dua ra loi khuyen nay no.. song voi nhau bang tinh cam...v.v.. jông nhu bon con gái noi yeu nhau ko phan biet sang hen, dep hay xâu ... nhung thuc chất thấy trai dep , trai jàu mê chết cmn lun.... thay trai ngheo ,trai xâu nó éo thèm de ý.. :D:D:D

ý thot mún hoi la moi ng có phân biêt doi xu voi mot so ng co hoan canh thua súc so voi moi ng phai ko? mac du ai cug dua ra loi khuyen nay no.. song voi nhau bang tinh cam...v.v.. jông nhu bon con gái noi yeu nhau ko phan biet sang hen, dep hay xâu ... nhung thuc chất thấy trai dep , trai jàu mê chết cmn lun.... thay trai ngheo ,trai xâu nó éo thèm de ý.. :D:D:D
ông thread thì ghi khó hiểu pa này thì ghi ko dấu ức chế tinh thần a-e ah
Phân biệt đối xử thì mình ko có, kể cả là TGT3 nhưng nếu là ng ở TGT3 thì miễn họ đừng quá chớn với người ko thuộc TG của họ là mình k nói gì, nhưng còn cái thể loại GAY gặp trai mà cứ bám riết rồi này này nọ nọ thì cực ghét
Về ng bị bịnh đại loại như HIV ( trước đây người quen của mình đã từng bị nhưng mình thấy nó bình thường, miễn mình đừng quá chủ quan và sơ ý là đc )
Về người khuyết tật, thì càng ko nên phân biệt họ đã như vậy mà còn kì thị thì chết mịa cho rồi

tienla1st

Junior
Reactions
102
MR
0.004
Mỗi người trong 1 giai đoạn cuộc đời đều có 1 động lực khác nhau, có người lấy gia đình làm động lực, có người lấy tiền làm động lực, có người lấy jav idol làm động lực, có người lấy việc bán hết giỏ cam làm động lực,... nhiều không lắm không kể hết. Riêng mình luôn quay tay để tạo động lực :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week