Xử lý topic của tpmhai liên quan đến devilkyle??

Status
Not open for further replies.
Mọi người đã đọc topic này chưa nhỉ?
http://mmo4me.com/showthread.php?99181-Dang-ki-nhan-01&p=2114867#post2114867
Mod cũng đã vào close nhưng không thấy xử lý gì hết ví dụ như là ban nick hay gì gì đó
Vì mọi người đã làm theo mà không được tpmhai trả tiền ...

Và có ai đọc cái comment của mình chưa nhỉ
http://mmo4me.com/showthread.php?99181-Dang-ki-nhan-01&p=2116363&viewfull=1#post2116363
Đại khái comment của mình là link refer của tpmhai chính là username và tài khoản Kasper của devilkyle?

devilkyle

Banned
Reactions
142
MR
0.000
ở đây là cậu ta nói tpmhai là bạn cậu ta, vậy đồng nghĩa là quen biết nếu vậy chắc có chat với nhau kêu cung cấp cái log chat là chuẩn đó mod
log chat này có bạn ơi , nhưng nó ko chứng mình mình và tpmhai có không có liên quan

Upvote 0

PreBoy1987

Banned
Reactions
80
MR
0.000
1. Bạn cũng từng cho SCAMMER mượn nick nên bạn có liên quan tới SCAMMER.
2. Nick kaspersky là nick của bạn.

Bạn cung cấp proof log chat chứng minh không liên quan.

- - - Updated - - -

User tpmhai has been banned permanently

Giải quyết trước nick này!

Vote cho vụ này ^_^
User tpmhai has been banned permanently

Upvote 0
nếu 2 thành viên này là khác nhau ít nhất phải có 1 đoạn chat chứng mình hoặc cụ thể hơn đoạn chat mựon nic, nếu ko show được thì mod hãy vào cuộc

như mình nói đó, ko thể CM đc là 2 ng là 1 cũng ko thể CM đc 2 ng là 2 . Nhưng Devi đã từng nói là đang pm cho bạn kia để kêu lên giải quyết đơn giản thôi, yêu cầu bạn ấy show prof đó lên. tuy ko cm đc gì nhưng cũng đc thế là xong Close

Upvote 0
như mình nói đó, ko thể CM đc là 2 ng là 1 cũng ko thể CM đc 2 ng là 2 . Nhưng Devi đã từng nói là đang pm cho bạn kia để kêu lên giải quyết đơn giản thôi, yêu cầu bạn ấy show prof đó lên. tuy ko cm đc gì nhưng cũng đc thế là xong Close
tuy ko cm đc gì nhưng cũng đc thế là xong Close
Ý bạn là vậy , nhưng ko biết mọi người thế nào ,vì mod kêu log chat cm KHÔNG liên quan vs tpmhai

- - - Updated - - -

bị scam hơi bị nhiều rùi đấy
Theo mình nó scam 8$

Upvote 0

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,401
MR
1,287.095
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thực ra nếu banned vĩnh viễn thì hơi nặng nhưng ít nhất cũng cảnh cáo 1 tuần đến 1 tháng để lần sau nó còn biết

Mình thấy ý kiến này khá hợp lý. Nick MMO là nick để làm ăn, giao dịch đại diện cho 1 cá thể khi onl nên rất quan trọng, ko thể tự tiện cho mượn được.

devilkyle cũng ko cung cấp đc proof phản biện nữa. Nên lần này mình banned cảnh cáo 1 tháng, những trường hợp sau sẽ nặng hơn.

User devilkyle has been banned until 03-25-2013 10:00 PM

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,737
177,298
Latest member
kuwin1

Most discussed of week