xred.co nhận free token khi đăng ký

nguyenluancmg

Junior
Reactions
67
MR
0.057
xred là loại coin mới bắt đầu ICO từ ngày 16/10-15/12. Xred đang có chương trình tặng token cho người mới đăng ký với điều kiện bạn chia sẻ link ref khí có 3 người đăng ký họ sẽ gửi code lấy token đến mai của bạn.
Để tham gia bạn đăng ký theo link dưới đây:
http://tinyurl.com/y8crtgg3

Khi click vào link bạn sẽ được đưa đến trang chủ của site bạn kéo xuống và chọn vào dòng chữ (I want 3 tokens for free!). Bạn chọn một trong các hình thức đăng ký như facebook, twitter, vk,... chọn click here để đăng ký xong bạn điền địa chỉ email, họ và tên để hoàn thành đăng ký và lấy link giới thiệu.
Chương trình chỉ gửi code vào mail khi bạn có 3 ref đăng. Hy vọng các bạn ủng hộ nhé. Thank!

cần 1 bạn reg dưới link để test code
Các bạn lưu ý chỉ khi có 3 người đăng ký với link ref nó mới gửi code lấy 3 coin nha.

Cập nhật:
Kiếm được thẻ XRED
Lời chúc mừng của chúng tôi!Bạn đã kiếm được
3 token
ngay bây giờ!
Đối với mỗi thuê bao, chúng tôi sẽ thêm 3 thẻ XRED vào ví của bạn từ chương trình "Bounty" của chúng tôi. Chỉ cần chia sẻ liên kết của bạn và kiếm được thẻ XRED. Bạn sẽ kiếm được 5% tiền thưởng của số tiền mua thẻ thông qua thuê bao.
Mã quảng cáo của bạn: SDOMJKZO....
Giữ bí mật mã khuyến mại của bạn
Sau ICO chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn quyền truy cập vào ứng dụng "Bounty", nơi bạn sẽ có thể nhập mã khuyến mại và địa chỉ ví của bạn để nhận được các mã số thu được của bạn.
Chương trình "Bounty" của chúng tôi sẽ phân phối lên đến 455.000 tokens
Sau khi XRED ICO kết thúc và các thẻ XRED được liệt kê trên các giao dịch cryptocurrency một mã thông báo sẽ có giá hơn 1 đô la mỗi. Chúng tôi chỉ cần bạn để giúp Quỹ XRED đạt được mục tiêu của nó trong ICO và tất cả chúng ta sẽ được hạnh phúc.

Như vậy là như lời hứa họ đã gửi code bonus . Nhưng chắc khó lấy được nhiều vì sau mỗi lần gửi code họ lại tăng thêm 1 ref tức là muốn nhận code thứ 2 thì cần có 4 ref. Bạn nào có nhiều bạn bè thì giới thiệu để kiếm nhiều hơn nha. Đến 1/11 là sử dụng code được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom