Xin ý kiến về thẻ Trustpay

binhlblb123

Banned
Reactions
90
MR
0.000
Mình thấy thẻ Trustpay này có loại thẻ All-in-one ấy, khi order card về rồi thì cần làm gì để kích hoạt thẻ ạ, vì trên góc có ghi Sacombank :p, mà theo mấy bác nên dùng thẻ All-in-one hay Smartcash để MMO và mua bán trên thế giới (VD: Amazone, Ebay,...)

cho mình ké với nha :D
mình có thẻ mua hồi 2012 đến nay mới lôi ra kích hoạt , nhưng bị báo là kích hoạt thất bại :(
Có ai gỡ rối giúp mình hok mình cám ơn nhiều

à thẻ mình hạn là 4 năm

Last edited:
ké, cho em hỏi thẻ này mình có thể nạp tiền bằng những cách nào ? cỏ thể chuyển tiền trực tiếp từ atm khác ( ví dụ viettinbank) vào thẻ để sử dụng được không các bác ?

:p Em hỏi mà mấy bác :(
ké, cho em hỏi thẻ này mình có thể nạp tiền bằng những cách nào ? cỏ thể chuyển tiền trực tiếp từ atm khác ( ví dụ viettinbank) vào thẻ để sử dụng được không các bác ?

Dùng Smartcash thì nạp voucher :D

uppppp.........giúp với :(

Mình thấy thẻ Trustpay này có loại thẻ All-in-one ấy, khi order card về rồi thì cần làm gì để kích hoạt thẻ ạ, vì trên góc có ghi Sacombank
Bạn có thể gọi lên Đại lý đọc tk thẻ và bảo họ kích hoạt, hoặc bạn có thể login vào trustcard.vn sẽ có hướng dẫn từng bước kích hoạt.
mình có thẻ mua hồi 2012 đến nay mới lôi ra kích hoạt , nhưng bị báo là kích hoạt thất bại :(
trường hợp này bạn gọi lên Đại lý/bank để họ giải quyết nhé!

Nạp tiền vào trustcard thì đa dạng hình thức lắm: Ngân lượng, Bảo kim, Sacombank, VCB, DAB, ACB, Viettinbank, Card điện thoại.

cho mình hỏi thẻ này khác thẻ truscard chỗ nào vậy
2 cái là một mà bạn

Bạn có thể gọi lên Đại lý đọc tk thẻ và bảo họ kích hoạt, hoặc bạn có thể login vào trustcard.vn sẽ có hướng dẫn từng bước kích hoạt.
Ý mình hỏi là có cần thẻ ngân hàng để kích hoạt không ấy bạn à :), mà cho mình hỏi thêm là thẻ này như thẻ visa và nó đem ra cây ATM là rút được à bạn

Ý mình hỏi là có cần thẻ ngân hàng để kích hoạt không ấy bạn à :), mà cho mình hỏi thêm là thẻ này như thẻ visa và nó đem ra cây ATM là rút được à bạn
Bản thân nó là 1 thẻ ngân hàng rồi mà!

Có thẻ cứng thì chỉ cần đút vào ATM nào có biểu tượng Visa đều rút dc tiền bạn ạ

thẻ all in one có thẻ kích hoạt tại site của trustpay.vn,
còn mua bán trên amazon, ebay, thì thẻ all in one ok hơn
theo mình thui nha bạn..

thẻ all in one có thẻ kích hoạt tại site của trustpay.vn,
còn mua bán trên amazon, ebay, thì thẻ all in one ok hơn
theo mình thui nha bạn..
thế thẻ trustpay all in one rút ATM đc ko bạn?

còn ai dùng giftcard để verify không cho ý kiến với, thấy nó rẻ hơn all in one mà ko biết chất lượng thế nào

thế thẻ trustpay all in one rút ATM đc ko bạn?
à được chứ bạn, miễn bạn dùng thẻ all in one mà thẻ thật, lên site của trustpay kích hoạt, rùi định danh tại nhà là rút tại ATM.

Hỏi chút: mua cái thẻ visa này thì có khác gì ra bank đăng kí một thẻ visa đâu nhỉ???
visa chia ra 2 loại là ảo và thật: bạn muốn ảo thì cần thông tin thẻ thui, ở nhà mua thẻ cũng được, còn bạn muốn thẻ thật thì ra ngân hàng cho nhanh, còn ko rảnh thì ở nhà mua thẻ cũng được. Thẻ ảo nhận hàng nhanh chóng và ko cần thông tin người dùng: đó là tiện lợi của thẻ...

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,558
Latest member
MisDax

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back