[Xin ý kiến][HCM] Dịch vụ bảo trì máy tính.

nqphuc

Hero
Reactions
560
MR
0.000
Hiện mình đang có kế hoạch mở thêm dịch vụ bảo trì máy tính, nó giống như là mua 1 cái sổ bảo hiểm cho máy tính, giá khoảng 600.000đ/1 năm khoảng 12 - 15 lần. Trong khoảng thời gian 1 năm các bạn mà mua sổ này thì cửa hàng mình sẽ bảo trì, vệ sinh máy theo định kỳ hoặc theo nhu cầu của khách hàng. Nếu mua sổ này thì khi nào phần cứng hư hao hỏng hóc gì đó thì khách hàng mới phải mua còn ngoài ra thì cửa hàng mình sẽ làm hết.

Các bác cho xin ý kiến và gạch đá thoải mái.

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,638
MR
0.364
Giờ chỉ có máy hư mn mới đem đi sửa còn liên quan đến phần mềm toàn ghost lại ko thui, giá cả mềm tý đi chứ như thế thì chắc ko có nhiềi người ủng hộ rùi....

Giờ chỉ có máy hư mn mới đem đi sửa còn liên quan đến phần mềm toàn ghost lại ko thui, giá cả mềm tý đi chứ như thế thì chắc ko có nhiềi người ủng hộ rùi....

Có nhiều người cũng không rành ghost hay cài đặt win mà bạn. Giá mềm thì khoảng bao nhiêu nhỉ? Mình thấy ở ngoài cửa hàng nó cài đặt 1 lần 100K kìa. Mình tính giá vậy cho 1 năm cũng rẻ mừ.

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.022
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cho cái địa chỉ công ty luôn . Dịch vụ này quan trọng bạn đầu là chu đáo . -- nhớ tuyển mấy em chân dài tới lách đứng trước mấy ngyà khai trương nha:binhsua07:

Có nhiều người cũng không rành ghost hay cài đặt win mà bạn. Giá mềm thì khoảng bao nhiêu nhỉ? Mình thấy ở ngoài cửa hàng nó cài đặt 1 lần 100K kìa. Mình tính giá vậy cho 1 năm cũng rẻ mừ.
Ngoài cửa hàng giờ có tên nào ngồi cài đặt đâu chài, toàn ghost.... Giá hợp lý là 500k/ năm nếu dịch vụ bạn chu đáo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week