• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Xin ý kiến để share tool!

Có nên share ko ?

• Total voters
    48

try.until.die

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
:binhsua168:
Tình hình là nhìn các pro trog forum có tool khủng quá :-s. Em ko biết có cạnh tranh nổi ko.. Vì vậy em xin phép tạo thread này.
Tool của em là tool LEECH 3X, nghĩa là nó sẽ copy paste hộ chúng ta 50 bài/ngày, trích xuất link HF ra file .txt để tiện mang đi upload. Nếu được ủng hộ mạnh, cao hứng lên có thể em sẽ còn share nốt cả tool sửa link, tức là thay thế link download cũ (nguyên bản trong file copy về) bằng link mới của mình, sửa link xong thì chỉ việc mang đi cho autopost post bài và :binhsua101: Tất cả đều Free nhé :D
Sơ sơ là như vậy! Mong được mọi người ủng hộ mạnh tay :D

Vậy nó lấy nguồn từ đâu bạn? Tự lên mấy site đó lấy bài về và save vào file txt à?
Nếu đúng vậy thì dư sức cạnh tranh với mấy tool kia, vì mấy tool kia bán hoặc ko public ra ngoài.

Cho hỏi thêm một câu, tại sao cậu vừa gia nhập forum lại share tool rồi? Cậu còn share ở đâu nữa ko?

vang a. Nó tự lên site để lấy. Lấy từ nhiều site jav ngon nghẻ như jav9, jav4u...
Còn việc share thì tại em thấy nhiều người có tool lại bắt làm ref, bất bình nên em ngồi code cho ae cùng dùng thôi!

cho mọi người xem tí demo :D. em đag code nốt chút xíu, nó cứ bị lỗi font tiếng Nhật trên XP.. Riêng mang lên win7 lại hết zzzzzzzz :binhsua79:

nếu như bác này nói thì chắc fai thanks cho bác trăm lần mất

vâng nhiều người nghĩ em lừa tình.. nhưng thật sự là em sẽ share ngay khi hoàn thành! :binhsua33:
còn ai có suggest cho em thêm 2 site jav update hàng ngày khoảng 10 bài ko? mấy site em biết dạo này nó lười up quá :|

àh xin nói thêm là cái này có điểm độc đáo là có thể định dạng cho file output, tức là có độ tùy biến cao: có hoặc ko có tiêu đề bài viết, thêm 1 số phần râu ria cố định.. nói chung chừng nào release mọi người sẽ đc cảm nhận ạ :">

Last edited by a moderator:
hjc theo í kiến của một số người thì share leech 50 bài 1 lần thì sẽ làm tan nát nền PTU nước nhà do clone quá nhiều + đâu đâu dân ta cũg post trùng tơi bời!. có lẽ là em chỉ cho lấy 20 bài 1 ngày là tối đa thôi.. kẻo mỗi lần post bài lại phải fake IP thì phiền thật là phiền:binhsua122:

ko nên, đừng đạp đổ miếng ăn của người khác, 1 câu chân thành...

Thôi cứ share cho mọi người đi. Đâu đến nỗi mà phải đạp đổ mếng ăn của người khác!

Share cho đất nước ngày càng giàu mạnh. Quyết định của bạn chính là quyết định cho tương lai đất nước. :D

@try.until.die: Mình chỉ biết code php với Pascal/Delphi nên chắc chẳng hiểu tool cậu vít. (C# chăng?)
Nói chung là nếu lạm dụng quá thì rất tai hại. Nhưng mà nhìn chung mọi người cần tool .. :D
tóm lại cậu share đc thì share :D tớ cũng cần. Nếu cậu "ngại" mọi người lạm dụng thì code nó vừa vừa thôi, như là hạn chế sử dụng nè, chỉ cho sử dụng 20 - 30 ngày..., chỉ cho auto 10 post .... v...v..

@try.until.die: Mình chỉ biết code php với Pascal/Delphi nên chắc chẳng hiểu tool cậu vít. (C# chăng?)
Nói chung là nếu lạm dụng quá thì rất tai hại. Nhưng mà nhìn chung mọi người cần tool .. :D
tóm lại cậu share đc thì share :D tớ cũng cần. Nếu cậu "ngại" mọi người lạm dụng thì code nó vừa vừa thôi, như là hạn chế sử dụng nè, chỉ cho sử dụng 20 - 30 ngày..., chỉ cho auto 10 post .... v...v..

cảm ơn vì đã gợi ý :D. cậu rành PHP ko tớ có ý này khá hay ;)

http://mmo4vn.com/showthread.php?4711-Share-Tool-&p=25834 đây là link share tool :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom