• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Xin xỏ Nick facebook dư thừa không ai dùng...!!!!

dovandat

Junior
Reactions
29
MR
0.072
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Như tiêu đề các bác ạ, chuyện nó là thế này em là SInh viên nghèo:( mờ gần đây xin được công việc là BÁN SIM DẠO trên facebook nhưng số lượng nick facebook của em có 2 cái em đã đăng ký và xác minh thêm nhưng nó vẫn bị block,:confused: vì thời gian lập nick sớm quá... Do đó em mạo muội lên đây xin xem có bác nào có thể cho em 1 vài cái nick đăng ký từ lâu không dùng thì cho em với ạ. Em xin chân thành cám ơn !\
Em hứa sẽ thay đổi thông tin của nick để không ảnh hưởng đến các bác ạ.:)

bán sim dạo, sao ko lấy sim đó ver phone luôn đi cậu, chỉ có ver mail thì nó mới block thôi :D:p

bán sim dạo, sao ko lấy sim đó ver phone luôn đi cậu, chỉ có ver mail thì nó mới block thôi :D:p
Mình là SV nghèo nên mình chỉ bán hộ thôi bạn ạ mình không lấy sim trực tiếp.... :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom