Xin việc làm mmo

1 Năm trôi qua rồi , em vẫn làm cái nghề captcha mà không khá lên được !
Các bác trong 4rum e bít có nhiều bác có việc để làm mà ko giúp đỡ newbie e thấy tủi quá !
Nghề mmo chỉ sống qua thời sinh viên thôi mà :3 . Pls !
Gia đình khó khăn e mới kiếm việc làm chứ giống như mấy bác khác thì em tập trung học cho sướng rồi .
Mong các pro cho em 1 công việc ! :(

Nhà cậu có thực sự khó khăn thật ko.;)

Cậu có thực sự không phải là loại người ăn cháo đá bát ko :oops:

Cậu có phải là 1 con ong chăm chỉ ko :cool:

cái cuối cùng. có chịu trả lại công người giảng dạy 1 số tiền 10% mà kếm được trong sốt chặn đường gian nan ko :rolleyes:

1 Điều nữa: Có thấy gì bất thường gì ở đây ko :D. nếu phát hiện điều bất thường thì Cậu đã đủ điều kiện :rolleyes:
đã thấy dc điều bất thường nhưng sao k để yh cho mình bái sư nuôn .

cái cuối cùng. có chịu trả lại công người giảng dạy 1 số tiền 10% mà kếm được trong sốt chặn đường gian nan ko :rolleyes:

1 Điều nữa: Có thấy gì bất thường gì ở đây ko :D. nếu phát hiện điều bất thường thì Cậu đã đủ điều kiện :rolleyes:

Cần nhận đệ tử tháng kiếm hơn 100$ ai cần bái sư pm, điều kện trung thực, thông minh, cần cù,cái quan trọng nhất là bonus cho sư phụ 10% tiền đệ tử kiếm được mãi mãi suốt đời. chỉ cần thế thôi. thằng nào thông minh thì pm chỉ nận 1 slot duy nhất
:p

ai theo mình k yêu cầu đơn giản: có vốn :rolleyes:

Cần nhận đệ tử tháng kiếm hơn 100$ ai cần bái sư pm, điều kện trung thực, thông minh, cần cù,cái quan trọng nhất là bonus cho sư phụ 10% tiền đệ tử kiếm được mãi mãi suốt đời. chỉ cần thế thôi. thằng nào thông minh thì pm chỉ nận 1 slot duy nhất
đù

Quá chuẩn rồi :rolleyes:. Treo chữ kí cả tháng rồi. :cool: nhưng éo có ma nào ib :rolleyes:.Định vài ngày nữa là gỡ xuống rồi.

ôi có lẽ có người giải đúng rùi @wing

ngoài thread ra có nhân thêm ng khôgn bác ?

ngoài thread ra có nhân thêm ng khôgn bác ?

mình chỉ nhận người đầu tiên phát hiện được chữ kí và inbox mình trước tiên mình thôi. Tuyệt đối ko có người thứ 2. giờ gỡ chứ ký được rồi :)

Các bác có công việc nào hơn 2 củ / 1tháng mà ngày tầm 8-10 tiếng trên máy pm em , thấy mini job cũng dc mà muốn làm thêm

Mình cũng muốn

cũng muốn như thớt :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week