xin tut anti- tránh đi nghĩa vụ quân sự

tu1988

Junior
Reactions
190
MR
0.019
Call me! Call me! Chat with me via Skype
mình thấy mấy cái giả 3d, tâm thần, giả lé, giả cận chắc khó, thấy giả điếc là dễ nhất. :d, vô nó hỏi cái gì cũng " hả ? " riết nó chán mà cho về thôi, khỏi khám tốn tiền.
Cách này đã có người test và thành công ngoài mong đợi :)

mình thấy mấy cái giả 3d, tâm thần, giả lé, giả cận chắc khó, thấy giả điếc là dễ nhất. :d, vô nó hỏi cái gì cũng " hả ? " riết nó chán mà cho về thôi, khỏi khám tốn tiền.
nó biết giả điếc, nố cố tình cầm cái que chọc vào tai và nói " điếc rồi thì ko sợ rách màn nhỉ nữa, vậy chọc thử cho vui" nghe nó nói câu đó khéo lại chấp tay xin đi bộ đội :3

Reactions
212
MR
0.315
Chat with me via Skype
TUT NÀY CŨNG HAY ĐÓ NHỈ.

các bạn nhầm r! xâm mình cũng phải đi đấy! em mình kín lưng với chân đây! :( cơ mà đi khám bác chịu khó làm mắt bị lé tới khi khám xong là ok :))
2 thằng bạn tớ thoát nghiã vụ nồ cách này:
trước khi khám nghĩa vụ 3-4 ngày! trong 3-4 ngày đó 1 ngày ngủ 2-3h thôi! uog cafe k đá k đường! đến ngày chính đi khám thì thức cã đêm không ngủ! uống 1 cốc cafe k đá không được + hút 4 điếu thuốc! :D Chúc bạn thành công! :p
Có khi đây là cách thích hợp. chứ chơi tut 3d. giả điên, giả lé có vẻ khó lọt quá.

okmymen00

Senior
Reactions
141
MR
0.000
X.com
Vn mình tân tiến rồi luật rất là linh động phát hiện dấu hiệu gian lân nó vẫn cho đi mà ko phải đi bình thường đâu, nó cho vào đội dự bị rồi cử đi vùng sâu vùng xa mà nuôi muỗi

có mấy pro vẫn lôi tút từ chục năm trước ra chỉ nhau :)))

đã bảo admin nó fix lỗi hết rồi mà cố cãi

369

Newbie
Reactions
185
MR
0.211
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Đồng cảnh ngộ với chủ thớt :( mới đi khám hồi sáng hôm qua và đang hoang cmn mang :mad: Năm nào cũng khám chắc trước sau gì cũng bị dính chưởng :confused:

Đồng cảnh ngộ với chủ thớt :( mới đi khám hồi sáng hôm qua và đang hoang cmn mang :mad: Năm nào cũng khám chắc trước sau gì cũng bị dính chưởng :confused:
em trốn được một mùa rồi. đang tính trốn luôn mua này. khi nào bị xử lý hành chính đã tính tiếp. kaka.

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
Người thì muốn đi không được người thì lại muốn trốn nghĩa vụ quân sự. Ở Hàn Quốc tất cả các nam thanh niên đều phải bắt buộc tham gia nghĩa vụ quân sự còn ở Việt Nam đút ít tiền là xong không phải đi. Bữa trước cũng có một mem nào đó lập topic này rồi. Đúng là chán cho cả một thế hệ, em nên đi chuyển giới để không phải đi nghĩa vụ.

anhhoanghon

Junior
Reactions
13
MR
0.000
tập luyện mắt lé, giả chân què tay què, hoặc đi đo độ cận tk bác sĩ kêu thấy k kêu không thấy gì, giả điên, giả đò mất trí nhớ .. vân vân và vân vân
không liên quan e cũng sắp đi cmnr tính sao đây :):confused::confused:
cách này vỡ mồm nhé nó có máy đo nữa. khéo mà vỡ mồm nhé :3

thienzing

Hero
Reactions
343
MR
0.774
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
nên đi nghĩa vụ đi cho người trưởng thành ra ở đó mà né tránh lỡ mai có chiến tranh còn biết cầm súng thế nào
vừa đi nghĩa vụ về đây rất tốt cho sức khỏe:D

Người thì muốn đi không được người thì lại muốn trốn nghĩa vụ quân sự. Ở Hàn Quốc tất cả các nam thanh niên đều phải bắt buộc tham gia nghĩa vụ quân sự còn ở Việt Nam đút ít tiền là xong không phải đi. Bữa trước cũng có một mem nào đó lập topic này rồi. Đúng là chán cho cả một thế hệ, em nên đi chuyển giới để không phải đi nghĩa vụ.

Cho hỏi bạn đã đi chưa :D:D:D

ko biết thánh này đã đi nghĩa vụ chưa. hay chỉ là : Đang tiến vào lễ đài là khối "Anh hùng bàn phím" Là lực lượng tinh nhuệ, mới thành lập vài năm gần đây, có sức cơ động cao, những thanh niên trẻ, gõ khỏe, gõ máu, đã khẳng định được vị trí, vai trò trong công tác ném đá, bình luận, góp phần làm rối loạn an ninh các quốc gia cả ta lẫn địch, phối hợp cùng các lực lượng gây hoang mang cho cả tội phạm và dân lành. Họ là thành phần không thể thiếu được của xã hội Việt nam hiện đại"

talegas

Hero
Kindness
Reactions
940
MR
0.007
Call me! Call me! Chat with me via Skype
:)) đọc comment ko nhịn được cười.
Thật ra việc khám và đi nghĩa vụ quân sự là 2 việc rất đơn giản (bh qua rồi mới nhận ra)
Bạn có hàng ty tỷ cách để ko phải đi (nếu bạn đã có công việc và gia đình ổn định) chống chỉ định :mấy thanh niên trẻ lông bông.
- Nếu có công ăn việc làm ổn định thì ưu tiên hàng đầu vẫn là quan hệ và phong bì. Trớ trêu là mấy ông phường rất khôn, ai càng né nó càng bắt (ngoài lề tí : nhà tớ có thằng em họ nó học hành ko ra gì, lại bố láo nên bố mẹ vào phường xin cho nó đi nvqs để nó được rèn ấy mà chung chi 10tr r nó ko cho là ko cho :))
Nên nhớ, nếu chung chi thì mỗi năm mỗi chung, tới hết tuổi thì thôi.

Tút tớ : về tỉnh (nếu ở TPHCM) hoặc đi khỏi chỗ đăng ký thường trú (nếu ở tỉnh) :rolleyes: - các bạn nên hiểu theo nhiều nghĩa chứ ko nhất thiết nói đi là phải đi thật nhé.

ko biết thánh này đã đi nghĩa vụ chưa. hay chỉ là : Đang tiến vào lễ đài là khối "Anh hùng bàn phím" Là lực lượng tinh nhuệ, mới thành lập vài năm gần đây, có sức cơ động cao, những thanh niên trẻ, gõ khỏe, gõ máu, đã khẳng định được vị trí, vai trò trong công tác ném đá, bình luận, góp phần làm rối loạn an ninh các quốc gia cả ta lẫn địch, phối hợp cùng các lực lượng gây hoang mang cho cả tội phạm và dân lành. Họ là thành phần không thể thiếu được của xã hội Việt nam hiện đại"
Em đã không muốn tham gia thì thôi, còn nói người khác là khối AHBP. Ước mơ của anh là trở thành một sĩ quan nhưng hết nghĩa vụ phải ra quân dù nộp đơn xin ở lại. Nếu tổ quốc cần thêm một lần nữa a sẵn sàng nhập ngũ thêm một lần. Ai cũng một lần sống nhưng đừng để sống hoài sống phí những ngày tháng mình được sống. Thậ sự bây giờ anh cảm thấy rất hổ thẹn vì chưa làm được gì cho Tổ Quốc, Quê Hương mình sinh ra. :(:(:(
Bố mẹ anh cũng mong anh trở thành sĩ quan nhưng lại không được như ý. Năm học 12 trong cuốn sách từ điển tiếng Anh củ mình a đã ghi tên Học Viện Khoa Học Quân Sự nhưng thi vào lại không đủ điểm. Năm nay 30 tuổi rồi nhưng nếu Tổ Quốc cần anh sẵn sàng mà không có một chút do dự gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week