Ask Xin tư vấn về trung tâm học tiếng anh chất lượng ở TPHCM

Status
Not open for further replies.

DrDos

Senior
Reactions
253
MR
0.000
Insuree Balance
0
như tiêu đề mình muốn tìm 1 trung tâm chất lượng và giá cả phải chăng với túi tiền của sinh viên để nâng cao khả năng về ngoại ngữ của bản thân mà chưa tìm được nơi nào như ý!!! mong anh em 4rum tư vấn giúp mình 1 trung tâm mà các bạn đã học ở tphcm với!!! cảm ơn anh em đã đọc!!! :D

việt mỹ :binhsua153: đắt lòi

việt mỹ :binhsua153: đắt lòi

đang hỏi trung tâm cho sinh viên nghèo học mà bạn chứ có phải trung tâm cho con ông cháu cha học đâu!!! :))

nếu mà nói vừa túi tiền sinh viên thì chẳng có trung tâm nào ra hồn hết bạn. Như mình đây, học lắm trung tâm rốt cuộc cũng không lên được nhiu lắm ( khả năng giao tiếp tiếng anh của mình cũng khá đó nha ).Nói chung các trung tâm có đặc điểm thế này: giáo viên bản ngữ + giao viên VN họ dạy rất tận tình, môi trường học hiện đại hơn, nhưng cái họ dạy phụ thuộc vào sách vở quá, không theo tự nhiên, còn lớp học nói chung rất thụ động, họ nói thì mình mới trả lời, còn ko thì cứ im ru ko àh. Tóm lại mình học ko khả quan lắm, và mình đã tìm ra phương pháp học cực kì hiệu quả, chủ yếu nói và nghe theo phản xạ tự nhiên, bạn có thể tham khảo site này http://www.learnenglisheaf.com/ or các site tương tự liên quan đến phương pháp học này. Hiện tại mình có khả năng nói tiếng anh khá tốt nhờ nó đó, chứ học trung tâm chẳng khá lên nỗi đâu

Có Anh Ngữ TOME bên Thủ Đức dạy chất lượng lắm đó bạn ah, giáo viên ở đó dạy hay lắm, học phí cũng rẻ nữa, bọn mình sinh viên nên mấy đứa tới rủ nhau học chung 1 lớp nên được giảm tới 50% học phí luôn,hi, trước khi học chính thức trung tâm có cho tụi mình học thử 3 buổi nữa đó bạn, bạn đến đăng kí học thử xem sao nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom