Xin tư vấn kéo mạng nhà hàng xóm 60 70m

chicks2608

Junior
Reactions
102
MR
0.364
chẳng là tết đến rồi mà về quê k có mạng, nhà hàng xóm e cách nhà e tầm 60 70m, e tính xin kéo mạng về dùng tạm mấy hôm tết mà k biết khoảng cách đó thì có ảnh hưởng gì tới tốc độ mạng k, e cắm tt vào modem chứ k qua 1 thiết bị nào cả, các bác tư vấn e cái thanks

mua dây và kéo thôi, ko có j phải lăn tăn

chẳng là tết đến rồi mà về quê k có mạng, nhà hàng xóm e cách nhà e tầm 60 70m, e tính xin kéo mạng về dùng tạm mấy hôm tết mà k biết khoảng cách đó thì có ảnh hưởng gì tới tốc độ mạng k, e cắm tt vào modem chứ k qua 1 thiết bị nào cả, các bác tư vấn e cái thanks
có xuy hao nhưng ít b nha vì thương khoảng cách giữa 2 máy dưới 100m là hoạt động ok và được chứng mình , trên 100m thì cần swit

có xuy hao nhưng ít b nha vì thương khoảng cách giữa 2 máy dưới 100m là hoạt động ok và được chứng mình , trên 100m thì cần swit
cho mình hỏi thêm là chất lượng dây có quan trọng k bạn, hay chỉ cần mua dây bt là được?

cho mình hỏi thêm là chất lượng dây có quan trọng k bạn, hay chỉ cần mua dây bt là được?

mua loại tốt tốt tý nha bác để tránh nhiễu điện nữa khi trời mưa

Kéo ngoài trời thì nên mua loại xịn xịn nhé, tầm 7k/m là xài vô tư, có dk thì quất loại 9k/m. Còn kéo trong nhà thì loại 3 4k/m là ok rồi
Câu trả lời đây rồi. Mua loại 6-7k/mét mà xài. Loại 2.5-3k/mét thì đừng mua vì quá mắc. Mắc bởi vì mua xong về vứt vì ko dùng được thì rẻ hóa thành mắc.

mua cái USB thu wifi về mà xài là ngon nhất, khỏi dây dựa lằng nhằng :))

Kéo làm gì...mua cục repeater Xiaomi về bắt sóng xong phát lại. Xài vi vu...ai đời lại kéo dây.... còn ko 3G quất tới

3g sao chịu nôi nhiêt câc cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,619
170,728
Latest member
hondaxedien
Back
Top Bottom