Ask Xin tool làm offer PC

Status
Not open for further replies.

kamanlee

Junior
Reactions
52
MR
0.209
Newbie vào nghề không có điều kiện mua tool làm offer and với ios, toàn xài vpn free chết chắc 100% khi đụng vô net, nên mình thấy con đường offer PC là sáng sủa nhất cho New. Vả lại thấy nhiều bác tuyển mem offer PC, rate tốt, thấy có vẻ ổn định lâu dài hơn. Tuy nhiên các bác không nhận New, nên phỉa tập dần cho nó ok. Nay lập topic xin các Pro đi trước share tool cần thiết để chơi offer PC các dạng
+ Download
+ Submit
+ Survey
Không dám nghĩ cao xa đến mấy off PIN hay SSN. Cám ơn các bác nhiều, các bác share được chút tút nào hay chút nấy, bác nào thương tình inbox em với, xin hứa nếu không cho phép public thì sẽ sống để bụng chết mang theo.
Chào thân ái và quyết thắng!

mình thấy nếu đầu tư làm solo thì pc hay android cũng đều tốn khá nhiều. Còn làm mem thì rõ ràng android sẽ ít đầu tư hơn pc nhiều.
Làm mem:
PC: vip72 = 810k 1 tháng.
Android: tool change tầm 200k tháng. làm mem thì có thể không cần rrs và click. ssh được cấp.

IOS thì mình không làm nên không rõ. Trên đây chỉ là ngu kiến của mình thôi nha :D.

Đang có 30 pc cấu hình cao ( time 23h.. 6h sáng ) có nên làm offer pc ko. Anh em cho lời khuyên

Giờ làm mem sock tự lo hết rồi bác ơi
E thấy off PC lead bằng vpn được nên chọn làm cho rẻ :D

Giờ làm mem sock tự lo hết rồi bác ơi
E thấy off PC lead bằng vpn được nên chọn làm cho rẻ :D
mình tuyển mem off PC và hiện tại không ai cho làm bằng VPN đâu. Off PC check cũng kĩ nên ko ẩu được

mình tuyển mem off PC và hiện tại không ai cho làm bằng VPN đâu. Off PC check cũng kĩ nên ko ẩu được
Mình làm off của mấy trang PTC thấy vẫn léd. Không bị banned nên nghĩ làm ok
Bác cho e tool với tut với :(

Mình làm off của mấy trang PTC thấy vẫn léd. Không bị banned nên nghĩ làm ok
Bác cho e tool với tut với :(
Làm gì có tool tut gì đâu bác :D. Off PC thì chỉ cần có vip72 rồi pm mấy ông bên tuyển mem rồi làm thôi. Còn nếu tự làm thì lập site kiếm acc net làm thôi.

ké ai tuyển newbier làm offers ios hay androi không cho mình xin 1 vé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week