Ask Xin tool làm offer PC

Status
Not open for further replies.
IOS thì có dviet. Android thì nhiều mà. :D
cho mình xin tên của anh đẹp trai nào bán tool androi xài ít bị lỗi đc ko cậu

nhiều nguoi bán quá, ai đi truoc xài cái nào ok cho mình xin cái tên

mình thấy nếu đầu tư làm solo thì pc hay android cũng đều tốn khá nhiều. Còn làm mem thì rõ ràng android sẽ ít đầu tư hơn pc nhiều.
Làm mem:
PC: vip72 = 810k 1 tháng.
Android: tool change tầm 200k tháng. làm mem thì có thể không cần rrs và click. ssh được cấp.

IOS thì mình không làm nên không rõ. Trên đây chỉ là ngu kiến của mình thôi nha :D.
bạn cho mình xìnb đc,mình cũng có 30 PC cấu hình cao.androi thì lead khó lắm và auto cũng khó nữa,nếu auto thì cần 30 acc change :)) ios thì mình chưa thấy làm giả lập bao giờ.Nếu bạn biết làm pc có thể bạn và mình hợp tác để kiếm ra $

Làm gì có tool tut gì đâu bác :D. Off PC thì chỉ cần có vip72 rồi pm mấy ông bên tuyển mem rồi làm thôi. Còn nếu tự làm thì lập site kiếm acc net làm thôi.
lập site mua tên miền bao nhiêu 1 tháng thế cậu?

bạn cho mình xìnb đc,mình cũng có 30 PC cấu hình cao.androi thì lead khó lắm và auto cũng khó nữa,nếu auto thì cần 30 acc change :)) ios thì mình chưa thấy làm giả lập bao giờ.Nếu bạn biết làm pc có thể bạn và mình hợp tác để kiếm ra $
PC lấy đâu ra tool mà cắm bạn :)

Cắm auto cho chạy off android ok nhé bạn. Hoặc auto ios cũng đc
mình có tầm 20 pc cấu hình cao 24/24 các pác có cao kiếm gì giúp kiếm thêm thu nhập không xin cảm ơn và hậu ta

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week