Xin thông tin về lý do ban nick bbuzz336

hungpp

Senior
Reactions
652
MR
0.037
Ko xin gạch đá, tại đang tính reg zeek cho bạn này nên muối hỏi thông tin về lý do bị ban acc để còn biết đường nêu vào hay nên ra hehe.

Thanks mod!

Bác này định cheat account để hưởng bonus up nè, bác ref theo colevay và đã nhận bonus rồi cơ mà, cứ thế này, vài bữa nữa, Zeekrewards không cấm nhưng chặn hết mấy dải IP còn lại thì hết cháo hup đới :(

Bác này định cheat account để hưởng bonus up nè, bác ref theo colevay và đã nhận bonus rồi cơ mà, cứ thế này, vài bữa nữa, Zeekrewards không cấm nhưng chặn hết mấy dải IP còn lại thì hết cháo hup đới :(

Đừng đùa chứ, Mình ko cheat đâu à nha. nếu bạn có 2 line mạng và gia đình bạn có 2 người thì thử hỏi việc bạn đăng ký 2 acc có gọi là cheat ko????

Mình cũng là người nói không với cheat, nói không với scam nha bạn.

Dù sao cung thanks vì đã góp ý.

Tạm thời bgio về quê cái đã, có gì tôi lên thảo luận tiếp với các bạn.

Đừng đùa chứ, Mình ko cheat đâu à nha. nếu bạn có 2 line mạng và gia đình bạn có 2 người thì thử hỏi việc bạn đăng ký 2 acc có gọi là cheat ko????

Mình cũng là người nói không với cheat, nói không với scam nha bạn.

Dù sao cung thanks vì đã góp ý.

Tạm thời bgio về quê cái đã, có gì tôi lên thảo luận tiếp với các bạn.

Ồ, thì bạn cũng reg 2 account rồi mà , không phải sao ??

04-26-2012 3 Days 04-29-2012, ~11:00 PM 2 Days, 5 Hours [Lift Ban] [quảng cáo topic,tuyển ref trong topic ng khác]

Ồ, thì bạn cũng reg 2 account rồi mà , không phải sao ??

Hehe, bạn ko biết rồi, đúng là đã có 2 acc nhưng đã sell cho colevay 1 acc và cũng đc bạn ấy tư vấn IP đi kèm acc đã sell này có thể dùng để reg acc khác vì bgio acc kia bạn ấy đã dùng rồi. vì vậy nếu ko cho phép thì zeek sẽ thấy ngay mình dùng IP đấy để đăng ký acc mới và ban ngay thôi. nếu mình fake IP để reg thì lại là khác, mình công khai mà IP và vẫn dùng máy trước để reg mà.

mình ko biết fake IP cũng như dùng sock và cũng chưa muốn tìm hiểu các kỹ thuật này một phần vì nghĩ dùng nó chính là lừa đảo đấy bạn ạ.

Thanks admin đã cho biết lý do!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,750
170,837
Latest member
thehunguk

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom