Ask Xin rules site paidtopia

Status
Not open for further replies.
Em xin rules mà đâu phải lập top để các bác vào show hàng:m003:
Các bác cũng đừng khoe khoang quá, nói thật như vậy cũng bình thường thôi, nếu net sr full offer các bác thử tính làm lead 6 or 7 con auto trong vòng 15p sẽ được bao nhiêu point:m020:
Mod đi qua close topic lại giúp
Thân

Các bác cũng đừng khoe khoang quá, nói thật như vậy cũng bình thường thôi, nếu net sr full offer các bác thử tính làm lead 6 or 7 con auto trong vòng 15p sẽ được bao nhiêu point:m020:
Thân
T.T mình chỉ muốn đưa list off cho mấy bạn thôi mà, đã thế mình edit lại!

Em nghĩ là do sock của bác good+trình độ của bác cao lên khả năng lead cao, làm có 1 acc bằng em làm 5 acc thì đúng là gấp 5 lần e rồi, bảo bác truyền cho em ít công lực mà chắc ko đc :binhsua112:, nhìn cái proof của bác mà e thấy chán chẳng muốn làm nữa :binhsua85:

quên úp cho cậu: cái này
4./ kiếm con chuột laser thêm tấm lót chuột luyện cổ tay click làm sau mà con severy winning chừng 3 phút là xong thì ok :D. nếu ăn dày như vậy mình đánh tới khoảng 30 40 off lận :D có 15 phút à nên cái này là kỉ năng tự tập luyện ko có thể truyền năng lượng đc @@

T.T mình chỉ muốn đưa list off cho mấy bạn thôi mà, đã thế mình edit lại!
Xin lỗi mình không có ý gì, cảm ơn cậu vì đã cho rules

---------- Post added at 08:06 PM ---------- Previous post was at 08:05 PM ----------

câu đang tự giết mình đó gom
Vote cho câu nói của bác

Thân
Trùm cheat auto là đây :m131::m131::m131:

Close, những ai spam trong topic này sẽ bị cảnh cáo nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week