Xin phần mền tạo mail hàng loạt..

thiemthang

Senior
Reactions
450
MR
0.000
tình hình là đang dùng tool mail zing nhưng dạo này zing có vấn đề nên lập nhiều cái bị hỏng
Ai có phần mền tạo mail hàng loạt gửi em với..Thanks all:binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:

Mình cũng cần nên up ké. gmail vãn phải đăng ký, muốn tự động cơ :D

là sao bác, cho cái hướng dẫn đi
cái này lưu săn mẫu đăng ký đó..bạn chỉ cần ấn vào mẫu đó là nó tự hiển hết vào các mục ID và pass đó.Bạn có thể dùng bác google để biết thêm chi tiết
Up lên cho bạn nào có tool chia sẻ nhé

---------- Post added at 11:46 PM ---------- Previous post was at 11:45 PM ----------

Dùng gmail đi.vd bạn có mail [email protected] chẳng hạn.bạn đk các mail khác như [email protected] ,[email protected] nó đều gửi xác nhận về mail [email protected] cả ^^

cảm ơn bạn...Đây cũng là 1 ý rất hau.Mình chỉ cần chiến pix ;))

có ai xài tool này chưa ? cho xin ý kiến trước, ko dám extract ra =.=

:binhsua02:mặc định pax bằng the engima nên đôi khi pm virus nhận nhầm , anh em vào web bygsunflower.info tải về rồi đọc mả ID mình check key cho

---------- Post added at 07:39 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

cái này chỉ được dùng 3 lần thôi àh?
demo thôi , tải về đọc key check id cho

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

M cũng đang cần Tool này. Ai có Share đy

tải về đọc key test cho

---------- Post added at 07:44 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

;)) ai yêu cầu crack gì cứ pm sun nhé [email protected]

lastname với firstname cần phải có nghĩa chứ tên người mà như tên robo thế kia thì không hay

:binhsua02:mặc định pax bằng the engima nên đôi khi pm virus nhận nhầm , anh em vào web bygsunflower.info tải về rồi đọc mả ID mình check key cho

---------- Post added at 07:39 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

demo thôi , tải về đọc key check id cho

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

tải về đọc key test cho

---------- Post added at 07:44 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

;)) ai yêu cầu crack gì cứ pm sun nhé [email protected]

Tks bạn ................

ọc, mấy cái tool của lão này toàn đồ cùi mà bán rõ đắt. Cái này nó làm lại từ phần mềm tạo nick boot yahoo chứ có gì đâu :)) ngày trước mình dùng suốt :p

ọc, mấy cái tool của lão này toàn đồ cùi mà bán rõ đắt. Cái này nó làm lại từ phần mềm tạo nick boot yahoo chứ có gì đâu :)) ngày trước mình dùng suốt :p

:binhsua08:mình đang sahre free mà , còn bạn chỉ giỏi nói thôi , đồ nào ngon đâu cho anh xem thử . Nói thì ai nói chả dc .

nếu ai làm pix thì chỉ cần 1 gmail là đủ...Em định xin tool đê làm pix thôi..Còn ai có nhu cầu khác để lập mail riêng thì em vân để topic ở đây cho anh em share nhé..:binhsua02:...
Nếu có rồi nhờ mod close lại không loãng box

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,771
170,862
Latest member
game789clubred

Most viewed of week

Most viewed of week

Back