Xin phần mềm tạo video từ hình ảnh nhanh nhất

Picasa là phần mềm quản lý, sắp xếp ảnh chứ bạn. Mình xin phần mềm tạo video từ ảnh mà nó có các hiệu ứng quay, zoom...nhưng nhẹ và nhanh hơn Proshow Prodecer.

Picasa là phần mềm quản lý, sắp xếp ảnh chứ bạn. Mình xin phần mềm tạo video từ ảnh mà nó có các hiệu ứng quay, zoom...nhưng nhẹ và nhanh hơn Proshow Prodecer.
Thử movie maker xem có đủ chức năng không , hoặc dùng Camtasia là nhanh nhất mà cũng nhẹ nhất :rolleyes:

bác nào có proshow xịn cho em xin với. Muốn mua lun cái bản quyển cho ngon mà ko các nào mua được. Website nó chặn vn thì phải

bác nào có proshow xịn cho em xin với. Muốn mua lun cái bản quyển cho ngon mà ko các nào mua được. Website nó chặn vn thì phải
Photodex ProShow Producer 7.0.3527+Patch
https://drive.google.com/file/d/0B3h9KMTNPoZRSjl5blFFUzlZeFk/view

- Tắt internet trước khi cài.

- Dùng Notepad (Run as administrator) mở file hosts theo địa chỉ: C:\Windows\System32\Drivers\etc
và thêm 7 dòng sau rồi lưu lại:

127.0.0.1 photodex.com
127.0.0.1 slideshowblog.com
127.0.0.1 picturecd.org
127.0.0.1 picturecd.net
127.0.0.1 cpic.com
127.0.0.1 picturecd.com
127.0.0.1 kb.photodex.com

Lưu ý: Sau một thời gian dùng Proshow Producer nếu thấy không ổn định và gặp vài lỗi vặt,
thì vào thư mục cài đặt của phần mềm xóa 2 files: proshow.cfgproshow.phd

Hãy tận dụng chức năng MASK và các video effect khi chèn vào Proshow sẽ cho ra đời các clip trình diễn ảnh đẹp lung linh!!:D

Last edited:
Mình thấy thằng Proshow Producer nó render chậm và nặng quá. Ai có phần mềm nào làm nhanh và nhẹ hơn giúp mình với.
Dùng Corel VideoStudio Pro X9, thêm các ảnh vào và dùng chức năng Auto Pan & Zoom, không dùng các Plugin FX của nó nha (nếu áp dụng thì render cực kỳ lâu!), thì khi xuất ra video (kể cả chọn HD 1080p) nó render rất nhanh, chất lượng đẹp! Tất nhiên, render nhanh hay chậm phần nhiều tùy thuộc vào cấu hình của máy nữa!!

Máy bạn chạy được Proshow Producer thì Corel VideoStudio Pro X9 chắc cũng vô tư! :D

Last edited:
Photodex ProShow Producer 7.0.3527+Patch
https://drive.google.com/file/d/0B3h9KMTNPoZRSjl5blFFUzlZeFk/view

- Tắt internet trước khi cài.

- Dùng Notepad (Run as administrator) mở file hosts theo địa chỉ: C:\Windows\System32\Drivers\etc
và thêm 7 dòng sau rồi lưu lại:

127.0.0.1 photodex.com
127.0.0.1 slideshowblog.com
127.0.0.1 picturecd.org
127.0.0.1 picturecd.net
127.0.0.1 cpic.com
127.0.0.1 picturecd.com
127.0.0.1 kb.photodex.com

Lưu ý: Sau một thời gian dùng Proshow Producer nếu thấy không ổn định và gặp vài lỗi vặt,
thì vào thư mục cài đặt của phần mềm xóa 2 files: proshow.cfgproshow.phd

Hãy tận dụng chức năng MASK và các video effect khi chèn vào Proshow sẽ cho ra đời các clip trình diễn ảnh đẹp lung linh!!:D

View attachment 74167
Mình có cài nhưng nó cứ bị cái vụ ko có âm thanh khi thử và xuất nó là lỗi gì vậy bạn

Mình có cài nhưng nó cứ bị cái vụ ko có âm thanh khi thử và xuất nó là lỗi gì vậy bạn
Có thể phiên bản bạn đang cài phát sinh lỗi nên nó bị vậy!
Tốt nhất là gỡ bỏ sạch sẽ rùi cài phiên bản mình đã đưa xem nó còn bị lỗi không (nhớ dùng cái Patch kèm theo và Run as administrator)? Nếu còn thì khả năng cao là do lỗi Audio Drivers của máy, thử cài lại driver xem sao!

Mình cũng đang dùng bản 7.0.3527 lâu nay, không có lỗi gì cả!:)

Thank bạn nhưng có đường nào mua bản quyền từ nó lun ko bạn ???
Mình muốn mua xài cho sướng chứ crack xài thì nó cứ điên điên

Last edited:
Thank bạn nhưng có đường nào mua bản quyền từ nó lun ko bạn ???
Mình muốn mua xài cho sướng chứ crack xài thì nó cứ điên điên
Nếu bạn muốn truy cập vào homepage của nó để mua bản quyền thì tải tool lướt web qua proxy này: Ultrasurf 15.04 - http://ultrasurf.us/download/u.zip

Tại vì thằng Photodex nó chặn Việt Nam rùi, cũng chẳng biết là tại sao nó chặn!?:D
http://www.photodex.com/proshow/producer

(Có gì không hiểu về cách dùng Ultrasurf thì hỏi Google)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,548
Latest member
muaban2024

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back