• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Xin phần mềm cắt nối video

ricecooker

Senior
Reactions
165
MR
0.000
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Bạn nào có phần mềm cắt - nối - convert video đơn giản share cho mình với nhé :)
Mình quay film màn hình bằng Fraps nên nó xuất ra file hơi nặng, cần phần mềm nào đơn giản để cắt và convert đoạn phim cần thiết ra cho nhẹ thôi. Không cần chức năng chỉnh sửa gì đâu vì mình chỉnh bằng After effect rồi :)
Cho mình cảm ơn trước.

audacity-win-2.0.5.exe

Down cái đó về dùng nhá.
Tương đối chuyên nghiệp đó.

Thanks

audacity-win-2.0.5.exe

Down cái đó về dùng nhá.
Tương đối chuyên nghiệp đó.

Thanks
cái này để ghi âm mà cậu? :(

camstudio nha bạn

bác dùng luôn window movie maker có sẵn trên hệ điều hành cũng được , chuyên nghiệp hơn thì sử dụng Sony Vegas Pro
Win 7 đâu có window movie maker :D để test thử cái Sony Vegas Pro xem sao.
Cảm ơn cậu!

cái này để quay phim màn hình mà , ko phải cắt với nối video @@"
cài bản full đó mod, em xài nó cắt nối hoài mà :)

cái đó trùm để edit hiệu ứng chỉnh sửa video , cắt nối chỉ là việc bt , bác thử tìm hiểu đi nge :D
thật ra tớ muốn cái nào nhẹ nhàng để cắt riêng từng đoạn ra + với convert (cắt xong xuất ra file định dạng khác) :)
còn chỉnh sửa tớ vẫn quen dùng after effect rồi. Dùng after effect cắt cũng được nhưng mà giống như lấy dao mổ trâu chém ruồi ấy :D

cài bản full đó mod, em xài nó cắt nối hoài mà :)
chắc kiến thức B lạc hậu rồi , sr bác :oops:

thật ra tớ muốn cái nào nhẹ nhàng để cắt riêng từng đoạn ra + với convert (cắt xong xuất ra file định dạng khác) :)
thế ngồi hóng theo bác , bỏ soft bao nhiu năm rồi ... ham làm web quá nên ít dùng phần mềm :p

Cắt video Ultra Video Splitter 6.3.0506 Full
Nối video
Ultra Video Joiner
thế là phải dùng 3 phần khác nhau à cậu? thế hơi phiền nhỉ :)

Boilsoft video spliter để cắt và Boilsoft video joiner để nối, 2 phần mềm này không convert lại video nên tốc độ cắt và nối rất nhanh. nếu muốn nó convert ra định dạng khác trong lúc cắt cũng vẫn được luôn.

Windows DVD Maker << cái này cho nhanh...có sẵn, miễn phí...khá đa dạng về chức năng...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom