• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

xin phần mêm Adobe Dreamweaver CS6

King23108

Senior
Reactions
545
MR
0.000
Mình đang học về HTML và PHP nên tính xài thằng này để lập trình cho dễ
bít nhiều trong MMo co nhiều pro về web nên tính hỏi các pro có crack hay key gì của dreamweaver CS6 này ko
Thanks nhiều :)

ko xài 6 chỉ xài 8 .

Mình đang học về HTML và PHP nên tính xài thằng này để lập trình cho dễ
bít nhiều trong MMo co nhiều pro về web nên tính hỏi các pro có crack hay key gì của dreamweaver CS6 này ko
Thanks nhiều :)
Không có riêng thằng DW cs 6 mà chỉ có bộ Adobe cs6
ko xài 6 chỉ xài 8 .

Có thì share lên cho bạn với nề

Theo tớ thì bạn nên học code. Chứ đừng phụ thuộc vào mấy cái phần mềm đấy. Vì nó là phần mềm, nên nó cũng có khung của nó. Dùng phần mềm là bóp chết tư duy. Hãy tự sáng tạo nhé! Chúc bạn thành công

Theo tớ thì bạn nên học code. Chứ đừng phụ thuộc vào mấy cái phần mềm đấy. Vì nó là phần mềm, nên nó cũng có khung của nó. Dùng phần mềm là bóp chết tư duy. Hãy tự sáng tạo nhé! Chúc bạn thành công

Không học phần này thì đừng chém nhé, người ta chém lại phát chết không kịp ngáp đấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,971
Latest member
nhatrangsea
Back
Top Bottom