Xin Ngưng dịch vu bannersbroker

Status
Not open for further replies.
Reactions
60
MR
0.000
Link Topic Dịch vụ: http://mmo4me.com/showthread.php?78...-Traffic-Packs-Traffic-Booster-Tron-Goi-Panel
Lý do ngưng hoạt động: có 2 topic mà topic kia bán rẻ hơn thì k bán được, Xin close bỏ cuộc
Tài khoản nhận lại tiền bảo hiểm (giống như lúc đầu đóng)
VCB: 0111000183289 (LE NGOC SON) 10tr VND

Thanks MOD xin close ngày 27.9.2012
:binhsua35:

XIN ADMIN BANNED sao khi refun lại tiền bảo hiểm do có chút chuyện gia đình.............. nên nghỉ MMO 1 thời gian
BANED NICK HỘ NHÉ

Last edited by a moderator:
Thế lỡ mua rùi .... traffic duy trì hàng tháng bên cậu cũng phải cấp chứ nhỉ :-?

cậu bên kia bán 10% thì sao tui bán được nữa thôi nghỉ cho rồi bán thế bán làm gì :binhsua24:

2 bên cùng thông nhất cái giá để cùng tồn tại đi, cạnh tranh cũng vừa vừa thôi :(

nghỉ thui đừng banned nick ,mem khác tưởng làm j bị banned sau này đi giải thích mệt lắm ,đặt pass từ lưa ,sau này dùng lại thì đổi lại pass

hjx. Sao như kiểu bán xong rồi bây h rút hết bảo hiểm xóa sạch dấu vết ấy. :-ss

Bạn bán có bảo hành nên chắc phải đợi ~ 1 tháng xem họ có rút tiền được không đã.

gần 1 tháng nay chưa thấy BQT đưa ra quyết định gì cả,.... xin câu trả lời thích đáng :binhsua85:

gần 1 tháng nay chưa thấy BQT đưa ra quyết định gì cả,.... xin câu trả lời thích đáng :binhsua85:

đá lên hộ ông bạn cùng cảnh pz nè

có ai dc paid dâu mà ra quyết định, đang đói kém nè. Bác giàu sụ rồi thì cứ để xèng đó tiếp tục làm ăn kiếm thêm, chứ xèng có mất đâu mà lo.

Chào bạn,

Theo như cam kết của chủ dịch vụ là bảo hảnh 1 tháng nên mình buộc phải giữ tiền của bạn sau 1 tháng mới có thể hoàn trả để bảo đảm quyền lợi cho tất cả Members sử dụng dịch vụ của bạn. Mong bạn thông cảm.

Nhân đây mình cũng muốn hỏi thêm những người sử dụng dịch vụ của chủ Topic. Trong vòng 3 ngày tới tức là hết ngày 18/10/2012. Nếu không có ai khiếu nại gì về chủ Topic mình sẽ Refund phí bảo hiểm lại cho bạn ấy.

Và sau đó tất cả những khiếu nại về chủ dịch vụ này sẽ không được giải quyết. Các bạn chú ý nha

Chúc bạn vui vẻ
BQT MMO4ME

Chào bạn,

Đã qua thời gian 3 ngày của thông báo cuối cùng và không ai kiện cáo gì nên mình đã Refund phí bảo hiểm lại cho bạn vào tài khoản VCB của bạn.

Cám ơn bạn đã ủng hộ Forum
Chúc bạn vui vẻ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener