Xin net chạy hitleap + jingling

tạo 1 blogger
đăng kí
http://cdn.bidvertiser.com
lấy code chèn vao blogger
chạy hitleap với jinglig ( thêm IPjingling)
min:10$
đảm bảo ngon
bidver này mình chơi lâu rồi, rate thảm lắm.. bữa chạy 22VPS ngày có 0,1$ :( nếu ko có click banner lên point thì ko ăn dc

HL vs JL chạy chay vs net khó lắm.. chơi tạm 2 thằng này đi : ptpskillerz (bỏ link ptp vô surf thôi) với xtendadvert.com (tạo blog chèn 2banners 720x90 + 300x250, mua cái domain abcxyz.com rồi trỏ về blog chứ điền link blogspot nó k chấp nhận site đâu rồi bỏ link vô surf). Với 20vps chạy full JL HL thì cũng đc 5$/ngày là ít
net xtendadvert.com này e chưa chơi, ổn hk a :)

treo banner của ylix.com đi :D
hixx, thag Yllix này nó còn lock acc nhanh hơn cả Exo , e treo ngày cũng gần 10$ hôm sau thanh toán nó cho ra đảo luôn,
thấy vậy lên VPS dk acc mới dk xong nó lock tiếp .. :(:(

HL vs JL chạy chay vs net khó lắm.. chơi tạm 2 thằng này đi : ptpskillerz (bỏ link ptp vô surf thôi) với xtendadvert.com (tạo blog chèn 2banners 720x90 + 300x250, mua cái domain abcxyz.com rồi trỏ về blog chứ điền link blogspot nó k chấp nhận site đâu rồi bỏ link vô surf). Với 20vps chạy full JL HL thì cũng đc 5$/ngày là ít
chơi ptpskillerz uy tín ko bác, rate nó thế nào, rut 2 tk về cùng 1 tk paypal có được ko bác

Cũng cùng câu hỏi của thớt nhiều vps mà ko biết làm gì, bán vps thì ko có verify vs bảo hiểm thì ko ai mua, nhờ người bán hộ thì khách dùng hết tháng mới lấy $ (đang bán) @@.... ai có tut gì cho xin làm quen trao đổi với, bao nhiêu vps cũng có cấu hình từ lớn đến bé. :oops:

Cũng cùng câu hỏi của thớt nhiều vps mà ko biết làm gì, bán vps thì ko có verify vs bảo hiểm thì ko ai mua, nhờ người bán hộ thì khách dùng hết tháng mới lấy $ (đang bán) @@.... ai có tut gì cho xin làm quen trao đổi với, bao nhiêu vps cũng có cấu hình từ lớn đến bé. :oops:
cho xin cái bảng cấu hình vs giá đi bác

net mới có người dc pay rồi . min 5$ ngày cắm hitleap+ và các TE khác cũng dc chục$ tính unique impressions

thanh toán là net 30

lik ref nhé : http://goo.gl/SUzmni

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week