Xin net chạy hitleap + jingling

Mấy bác biết chỗ nào bán VPS giá đc đc k :D

HL vs JL chạy chay vs net khó lắm.. chơi tạm 2 thằng này đi : ptpskillerz (bỏ link ptp vô surf thôi) với xtendadvert.com (tạo blog chèn 2banners 720x90 + 300x250, mua cái domain abcxyz.com rồi trỏ về blog chứ điền link blogspot nó k chấp nhận site đâu rồi bỏ link vô surf). Với 20vps chạy full JL HL thì cũng đc 5$/ngày là ít
bạn ơi bạn chỉ mình cái chỗ trỏ về blogsspot với.

HL vs JL chạy chay vs net khó lắm.. chơi tạm 2 thằng này đi : ptpskillerz (bỏ link ptp vô surf thôi) với xtendadvert.com (tạo blog chèn 2banners 720x90 + 300x250, mua cái domain abcxyz.com rồi trỏ về blog chứ điền link blogspot nó k chấp nhận site đâu rồi bỏ link vô surf). Với 20vps chạy full JL HL thì cũng đc 5$/ngày là ít

xtendadvert vẫn chơi đc chứ pro ?? 2 net nay đó

vẫn nhé

treo tất cả kíck thước quảng cáo khác nhau vào web thêm cả popup .

chạy hitleap có sao k bác .

Với cả nó báo thế này là đang duyệt à bác :

Ad does not exist or not yet approved !

2. skillerzforum giờ nó 1 tháng mới đổi điểm 1 lan tức 1 tháng mới pay dc đúng k bác?

tks b nhieu.

Last edited:
bác ơi cho em hỏi, có cái đoạn mã rồi về mình dán vào đâu bác. Site em wordpress
Tạo widget chèn ở bên cạnh hay chèn vào các ô quảng cáo theme hỗ trợ đó. k thì xài plugin add vào

Tạo widget chèn ở bên cạnh hay chèn vào các ô quảng cáo theme hỗ trợ đó. k thì xài plugin add vào

mình dán vào text mà ra ngoài không thấy nó hiện banner bạn ak

sao treo banner thằng clicksor với xtargeting bằng jingling mà chả thấy tiền nó vậy nhỉ,phải có domain mới đc chứ blogspot không đc hả mấy bác???

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back