• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Xin mời Exchange luukyduc cho mình câu trả lời

Status
Not open for further replies.

ulto15

Banned
Reactions
61
MR
0.000
mình sell wmz cho cậu 12h đêm qua nhận được wmz xong cậu off yahoo tiền cũng không chuyển cho mình, mình đã cho cậu 24h để paid tiền cho mình nhưng mãi vẫn không thấy cậu trả lời nếu có việc đột xuất cậu cũng cần nói chominhf một câu chứ, đây là log chat nhưng lần mình giao dịch wmz với cậu nếu cần mình có thể up thêm

Attachments

86.5 KB · Views: 35
    78.6 KB · Views: 59
    77.3 KB · Views: 59
Last edited:

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
cậu coi đúng nick YH chưa hay là fake đấy

cậu luckyduc trước đây làm exchange WMZ mà bây giờ rút hết tiền bảo hiểm rồi.

Cậu kiểm tra cẩn thận lại rồi fone cho him xem sao.

sao không biết tớ không phải gà như vậy không chắc chắn tớ không report làm gì sao o threa của ông ấy tớ đã comment sao ông ấy không trả lời đi để tớ phải report

cậu xem lại logchat di mấy yahoo nếu la exchange ma bị hack yahoo co phải cần thông báo ngưng giao dịch không,đây không phải là lần giao dịch đầu tiên với ông ấy nên tớ không để ý số wmz chỉ buzz yahoo ông ấy để sell

cậu xem lại logchat di mấy yahoo nếu la exchange ma bị hack yahoo co phải cần thông báo ngưng giao dịch không,đây không phải là lần giao dịch đầu tiên với ông ấy nên tớ không để ý số wmz chỉ buzz yahoo ông ấy để sell
Tớ nghiêng về giả thiết cậu bị scam 99%! Vì từ sáng đến h mính có pm luckyduc để sell WMZ! Nếu yh luckyduc bị hack rồi thì mình cũng đã dính rồi cậu! :)
Cậu thử nói cách cậu check yh xem! ;)

mình không phải là gà mình chỉ cần đối chất với ông ấy nếu các cậu không tin mình cho xem teaw view 2 yahoo ấy là một đều là leader_2000kps các cậu vào yahoo xem chi tiết liên lạc là thấy có phải là một hay không cậu xem cái này xem là 2 yahoo hay là một nha, bảo ông ấy đừng chơi cai trò ấy đi tưởng đổi số wmz là có thể chơi như vậy hả log chat của tớ có đầy đủ giao dich nhưng lần trước là sô wmz Purse: Z157433169880
nhưng lần này là số wmz khác nhưng cùng một yahoo: leader_2000kps nếu không phải thì mời ông ấy vào đối chất tớ tố cáo sai tớ chịu trách nhiệm

Attachments

84.6 KB · Views: 61
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn