Xin mấy em virut về phá hỏng ổ cứng máy tính .

Status
Not open for further replies.

codevina

Banned
Reactions
142
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình là có 1 thằng bạn thách mình phá hỏng ổ cứng máy tính nó .Bác nào có cái link vi rút nào có thể phá hỏng ổng cứng máy tính ko ? cho em xin về dọa nó chơi :p

kaka ! có nè nhưng mà bạn phải chạy thử trên máy bạn nhé,,đển đảm bảo nó hoạt động thì k dc chạy trong máy ảo hay sandbox nhé. kekeke

virus ko thể phá hủy ỗ cứng vật lí đc nhé

phá ổ cứng thì cần gì tới virus nhỉ, cầm ổ cứng leo lên Bitexco thả xuống là xong thôi. Bao hỏng luôn. :D

Virut mang tên "Cái Búa" :D

virus ko thể phá hủy ỗ cứng vật lí đc nhé[/quote
virus ko thể phá hủy ỗ cứng vật lí đc nhé

ko hỏng thì làm cho win nó hư cũng được .Nó éo biết cài win . Mình cài lấy tiền nó :D Đó là nghề kiếm tiền của em :D

Có virus phá ổ cứng luôn à :D

OC thì còn có thể phá hỏng CPU chứ còn HDD dự vào đâu.??? chưa nghe bao giờ và cũng chưa tưởng tượng ra, o_O

Cho cái ổ nó badsector thì nó khóc bằng tiếng mán luôn !!! Về mặt kỹ thuật bạn có thể gây thiệt hại cho cái ổ đó như sau:
· 1 hole (hố) tạo ra do lỗi trong quá trình phủ lớp từ tính lên bề mặt platter.
· Sự liên kết yếu kém giữa lớp từ tính và lớp nền platter tại một vị trí tạo ra 1 hole.
· 1 hole được tạo ra trên bề mặt nền tảng của platter gây ra bởi thời gian.
· Lỗi gây ra bởi chuyển động cơ học của Actuator hoặc do người dùng gây va đập dẫn đến head bị va vào bề mặt platter.
· Chất bôi trơn bên trong motor, do nhiệt độ cao của môi trường đã bốc hơi thoát ra ngoài, gặp nhiệt độ thấp hơn nên đông cứng thành hạt vật chất, va đập và phá hoại bề mặt platter.
· Nhiệt độ cao của môi trường sử dụng computer gây nên sự thoái hoá công năng của bề mặt từ tính.
· Lỗi về điện và/hoặc reset xảy ra trong tiến trình đọc/ghi data.

Về mặt thực hành thì bạn tự tìm hiểu: cách nhanh nhất theo mình nghĩ là cứ down "ốc" down "ếch" rồi copy số lượng lớn cho nó full ổ, rồi di chuyển ổ này sang ổ kia, trong quá trình đó, rút pực cái ổ ra khỏi máy tính. Gớm !!! đảm bảo chả mấy chốc thì thằng kia sẽ phải ôm chăn nằm khóc thôi !!!

bạn bảo bạn bạn cho mình team máy đi 1' thôi hư win ah =))

:D
đơn giản cứ cho treo máy 1 tuần nó cháy luôn
bảo đó con virut làm cháy ổ cứng
Máy mình hơn tháng chưa tắt nè có cháy đâu
Virus đó biết ăn sắt + nhôm ko mà hư cả ổ cứng . Bạn mua cây búa thử xem

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads