Xin mẫu kháng cáo chặn toàn cầu cho video youtube

onlyforu

Verified
Reactions
155
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện tại mình đang bị dính 1 video do thằng bên dưới xác nhận bản quyền, mà video này mình đã up từ tháng 7 năm rồi, có ai có mẫu kháng cáo cho mình xin với, nếu ko nó tắt kiếm tiền mình 3 tháng luôn haizz

Cảm ơn mọi người đã xem
  • Studio71_1_1

Thực ra thì chẳng có mấu kháng cáo nào cả. Mỗi nội dúng dính bản quyền là mình tùy vào tình hình thực tế của nó mà đưa ra lý do. còn nếu là bản quyền thật thì phải chờ may rủi! chứ mẫu mà kháng được thì nó loạn rồi bạn!

Thực ra thì chẳng có mấu kháng cáo nào cả. Mỗi nội dúng dính bản quyền là mình tùy vào tình hình thực tế của nó mà đưa ra lý do. còn nếu là bản quyền thật thì phải chờ may rủi! chứ mẫu mà kháng được thì nó loạn rồi bạn!
Cảm ơn bạn để mình thử gửi kháng cáo xem sao

tháng trước mình cũng bị chặn toàn thế giới 1 video.up vài tháng để đó rồi nó nhảy vào nó nhận.sau đó mình xoá video đi.và cũng chẳng kháng cáo.nhưng kênh vẫn sống nhăn và kiếm tiền vẫn đều đều

tháng trước mình cũng bị chặn toàn thế giới 1 video.up vài tháng để đó rồi nó nhảy vào nó nhận.sau đó mình xoá video đi.và cũng chẳng kháng cáo.nhưng kênh vẫn sống nhăn và kiếm tiền vẫn đều đều
Bạn vào phần trang quản lý kênh, sẻ thấy nó để nếu trong vòng 1 tháng bạn bị thêm 1 lần chặn toàn thế giới nữa thì ... biết youtube nó làm gì rồi đấy.

chặn toàn thế giới thường là không kháng thắng được, tùy thằng chặn kênh vẫn xanh :)
Rất may là mình đã gửi kháng nghị và bên nó đã bỏ kháng nghị với video của mình.

Nội dung disbute của mình ghi nom na là mình được phép của thằng chủ video, để cảnh báo về sự nguy hiểm của việc xảy ra trong video đến thành viên của kênh. Thế là trong 1 nốt nhạc nó bỏ khán cáo.

Nói chung qua đợt này mình rút ra kinh nghiệm là cứ viết disbute tiếng Việt nếu kênh mình Việt, cái thứ 2 là nói vấn đề mình up video vì cộng đồng thì khả năng qua được rất cao

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,560
Latest member
Trinhvi09

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back