Suggest Xin lỗi vì những sai phạm của MOD

Status
Not open for further replies.

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Reactions
6,026
MR
7.778
Insuree Balance
15053|500
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Chào toàn thể anh em MMO4ME !
Hôm nay mình lập topic này để xin lỗi toàn thể forum về sự việc xảy ra gần đây tại topic này :
https://mmo4me.com/threads/closed.369200/

Với 3 lỗi nặng sau :

1. Xoá Post không lý do
  2. Bán hàng không tốt
  3. Close Topic khi chưa xử lý xong

Sự việc xảy ra mình cảm thấy rất xấu hổ và không xứng đáng làm MOD diễn đàn nữa .
Sau đây cho mình xin phép từ chức .
Xin chân thành cảm ơn !

Các thành viên sau khi đã đủ điều kiện thuộc nhóm Senior Member Nhưng đồng thời lại thuộc 1 trong các nhóm 7. Pre-verified / 8. Verified / 9. Exchanger & Trader / 10. Vip Member thì sẽ không có chữ Member nữa :)

Cách hiểu của mình là vậy :)
Nay đóng BH luôn rồi à pro? mở dịch vụ gì mà đóng BH thế cậu?

Upvote 0
Nay đóng BH luôn rồi à pro? mở dịch vụ gì mà đóng BH thế cậu?
ko mở DV gì hết :) đóng cho tiện lúc cần mua bán j đó thôi :)
p/s : có dịch vụ ăn nhậu, trồng rau nuôi gà ... ở khu vực tây nguyên :oops:

Upvote 0
ko mở DV gì hết :) đóng cho tiện lúc cần mua bán j đó thôi :)
p/s : có dịch vụ ăn nhậu, trồng rau nuôi gà ... ở khu vực tây nguyên :oops:
ở tây nguyên mình trồng là rau sạch hay rau mầm vậy bác ?:D
mà bác đóng bảo hiểm là 792$ tiền BTC theo giá hiện tại hay 792BTC vậy bác e chưa hiểu rõ lắm trong vụ này ?:D:D

Upvote 0
Các thành viên sau khi đã đủ điều kiện thuộc nhóm Senior Member Nhưng đồng thời lại thuộc 1 trong các nhóm 7. Pre-verified / 8. Verified / 9. Exchanger & Trader / 10. Vip Member thì sẽ không có chữ Member nữa :)

Cách hiểu của mình là vậy :)

Cái này chắc @Shin set xót thiếu chữ "member", chứ chữ "verified" là tách biệt, tránh gây nhầm lẫn.

Upvote 0
ở tây nguyên mình trồng là rau sạch hay rau mầm vậy bác ?:D
mà bác đóng bảo hiểm là 792$ tiền BTC theo giá hiện tại hay 792BTC vậy bác e chưa hiểu rõ lắm trong vụ này ?:D:D
ĐL giờ không có rau sạch đâu , toàn nhập rau chỗ khác lên đấy :oops:

Vụ BH BTC thì đây :

Đối với những ai muốn gửi bảo hiểm qua BTC:
  1. BQT sẽ sử dụng tỉ giá BTC - Sell - USD hiện tại của blockchain.info để tính ra số BTC tương ứng với số phí bảo hiểm bạn muốn gửi
  2. Sau khi được cập nhật phí bảo hiểm bằng BTC cho bạn, Forum sẽ có hệ thống tự động hiển thị giá trị BTC của bạn ra USD (Sell) với tỉ giá từ blockchain.info và cập nhật vào Profile của bạn
  3. Khi giá trị BTC - Sell - USD của bạn xuống thấp hơn mức bảo hiểm tối thiểu thì hệ thống sẽ tự động không hiển thị phí bảo hiểm của bạn trong Profile nữa:
    • Bạn sẽ cần phải gửi thêm phí bảo hiểm sao cho đủ mức thấp nhất nếu muốn hệ thống tự động hiển thị lại phí bảo hiểm của bạn
  4. Đối với các chủ dịch vụ:
    • Khi giá trị BTC - Sell - USD của bạn giảm xuống hơn 20% so với thời điểm bạn gửi phí bảo hiểm thì bạn sẽ cần phải gửi thêm BTC để bù lại cho đủ với mức phí bảo hiểm mà BQT yêu cầu. Nếu không dịch vụ của bạn sẽ bị ngưng hoạt động

Upvote 0
Cái này chắc @Shin set xót thiếu chữ "member", chứ chữ "verified" là tách biệt, tránh gây nhầm lẫn.

tại mềnh để ý những ai thuộc các nhóm này đều mất chữ Member :)

Upvote 0
Sự việc không đáng để mấy bạn lên xúc phạm nhân phẩm của người khác như vậy. Mình theo dõi từ đầu topic đến giờ, cái sai của anh Trung là không tìm hiểu sản phẩm từ nguồn khác và cho rằng nguồn khác là hàng fake. Mà thật sự ai đã từng từng kinh doanh đồng hồ sẽ biết, nó có đến ít nhất 3 loại mặt mặt hàng đấy đấy các bạn à.
Mình không bênh vực ai, nhưng những người trong BQT là người thầm lặng đem lại sự công bằng cho toàn diễn đàn. Họ làm việc mà không có lương hay một chút lợi nhuận gì cả. Bở vậy, kính mong các bạn khi nhận xét về nhân phẩm một người dù ngoài đời hay trên một môi trường ảo nào đó thì hãy suy nghĩ thật kĩ vì nó làm tổn thương người khác rất nhiều.

Upvote 0
Với 3 lỗi nặng sau :

1. Xoá Post không lý do
  2. Bán hàng không tốt
bị bóc phốt thì lấy quyền năng mình đang có hành xử:confused:

Việc xúc phạm này thì không thể bao giờ có thể quên đối với bất cứ ai đã và đang xúc phạm tôi .
Tôi sẽ ghi nhớ.
Thân ![/QUOTE]
còn câu này ae cho ý kiến có phải là lời hăm he của mod với ae nào đã lên tiếng trách mod hay không..
nếu vẫn còn làm mod thì chẳng khác gì thực tế cả,rút sợi dây kiểm điểm rồi được lên cấp cao hơn:(

Upvote 0
Với 3 lỗi nặng sau :

1. Xoá Post không lý do
  2. Bán hàng không tốt
bị bóc phốt thì lấy quyền năng mình đang có hành xử:confused:

Việc xúc phạm này thì không thể bao giờ có thể quên đối với bất cứ ai đã và đang xúc phạm tôi .
Tôi sẽ ghi nhớ.
Thân !
còn câu này ae cho ý kiến có phải là lời hăm he của mod với ae nào đã lên tiếng trách mod hay không..
nếu vẫn còn làm mod thì chẳng khác gì thực tế cả,rút sợi dây kiểm điểm rồi được lên cấp cao hơn:([/QUOTE]
cái thứ 2 k đúng lắm, vì chưa ai dùng nên k biết tốt hay k, mà phải là bán hàng với mọi thủ đoạn có thể, bất chấp việc đã bị bóc phốt

Upvote 0
Sự việc không đáng để mấy bạn lên xúc phạm nhân phẩm của người khác như vậy. Mình theo dõi từ đầu topic đến giờ, cái sai của anh Trung là không tìm hiểu sản phẩm từ nguồn khác và cho rằng nguồn khác là hàng fake. Mà thật sự ai đã từng từng kinh doanh đồng hồ sẽ biết, nó có đến ít nhất 3 loại mặt mặt hàng đấy đấy các bạn à.
Mình không bênh vực ai, nhưng những người trong BQT là người thầm lặng đem lại sự công bằng cho toàn diễn đàn. Họ làm việc mà không có lương hay một chút lợi nhuận gì cả. Bở vậy, kính mong các bạn khi nhận xét về nhân phẩm một người dù ngoài đời hay trên một môi trường ảo nào đó thì hãy suy nghĩ thật kĩ vì nó làm tổn thương người khác rất nhiều.
Đã đọc hết các link liên quan đến topic này có đồi lời thân gửi đến @Shin , @WebService@Trung_Peter
Thứ nhất: Bán hàng là phải có lợi nhuận, Bạn chủ thread không sai, Ai thuận mua thì vừa bán. Không có lỗi của việc mua bán ở đây (Dù bạn thớt bán hàng phi lợi nhuận có thể còn lỗ phí COD như bạn thớt đã giải thich NHƯNG
Thứ 2:
Cái sai của mod là dám khẳng định là đồng hồ này là hàng xịn và k fake với bác kia, Xong đến khi bị bóc phốt lại chày cối nối không fake vì loại này chả có ai fake (Vậy cho mình hỏi thế nó có xịn hay không?). HÌNH NHƯ CHƯA THẤY ĐƯỢC SỰ THẬT LÒNG TRONG CÁI THREAD NÀY
Thứ 3: Cách hành xử rất chi là để tâm, để bụng không cao cả và rộng lượng phù hợp với chức danh diễn đàn (hình như có chút giang hồ đâu đây). Không thể nói do nóng tính ra đổi lỗi được.
Đây là ví dụ điển hình
Chào bạn !
Bạn vui lòng cân nhắc lại lời nói .
Việc tôi làm đâu có ảnh hưởng đến các bạn tại sao lại có thể nói những lời vô văn hóa như vậy được ?
Tôi sẽ ghi nhớ.
Thân !
Thiết nghĩ @Shin nên xem xét
Không biết sau comment này bạn mod này nếu tại vị mình có bị để bụng sau này và sẽ ăn ban sau này không nữa, nhưng phải comment 1 tí

Upvote 0
Đã đọc hết các link liên quan đến topic này có đồi lời thân gửi đến @Shin , @WebService@Trung_Peter
Thứ nhất: Bán hàng là phải có lợi nhuận, Bạn chủ thread không sai, Ai thuận mua thì vừa bán. Không có lỗi của việc mua bán ở đây (Dù bạn thớt bán hàng phi lợi nhuận có thể còn lỗ phí COD như bạn thớt đã giải thich NHƯNG
Thứ 2:
Cái sai của mod là dám khẳng định là đồng hồ này là hàng xịn và k fake với bác kia, Xong đến khi bị bóc phốt lại chày cối nối không fake vì loại này chả có ai fake (Vậy cho mình hỏi thế nó có xịn hay không?). HÌNH NHƯ CHƯA THẤY ĐƯỢC SỰ THẬT LÒNG TRONG CÁI THREAD NÀY
Thứ 3: Cách hành xử rất chi là để tâm, để bụng không cao cả và rộng lượng phù hợp với chức danh diễn đàn (hình như có chút giang hồ đâu đây). Không thể nói do nóng tính ra đổi lỗi được.
Đây là ví dụ điển hình

Thiết nghĩ @Shin nên xem xét
Không biết sau comment này bạn mod này nếu tại vị mình có bị để bụng sau này và sẽ ăn ban sau này không nữa, nhưng phải comment 1 tí

Cảm ơn bạn đã nói những lời công tâm .

Upvote 0

Cảm ơn bạn nhiều lắm !

Upvote 0
Cảm ơn bạn đã nói những lời công tâm .
Thực tế thì mình không bênh bạn đâu. sorry bạn nhé, nếu bạn hành xử khéo hơn 1 tí mình sẽ bênh bạn nhưng sự thật thì khác.:D

Upvote 0
Thực tế thì mình không bênh bạn đâu. sorry bạn nhé, nếu bạn hành xử khéo hơn 1 tí mình sẽ bênh bạn nhưng sự thật thì khác.:D
Vâng !
Mình vẫn bị nóng tính , không đủ tỉnh táo vì nghĩ hàng rẻ không ảnh hưởng đến ai . Nhưng suy nghĩ đó là sai lầm .

Cảm ơn bạn !

Upvote 0
ĐL giờ không có rau sạch đâu , toàn nhập rau chỗ khác lên đấy :oops:

Vụ BH BTC thì đây :
Chứ không phải chỗ ngả 5 ĐH đà lạt nghe nói rau sạch nhiều lắm hả pro =))
seach trên zalo thấy rau sạch quá rao quá trời mà :D

Upvote 0
Chứ không phải chỗ ngả 5 ĐH đà lạt nghe nói rau sạch nhiều lắm hả pro =))
seach trên zalo thấy rau sạch quá rao quá trời mà :D

ở ngã 5 là rau chỗ khác nhập lên đấy :oops: , chứ ở đó làm gì có rau ĐL, rau ĐL qua bên THĂNG LONG, BTX or NGUYỄN DU thì may ra.

p/s mà stop vấn đề rau ở đây nói chuyện ở chỗ khác đi, nói chuyện ngoài lề topic mang tiếng spam lắm :)

Upvote 0
Làm gì phải cân nhắc trước khi làm, thứ nhất đầu vào thứ hai đầu ra, xem xét đầu vào có tốt hay chưa, đầu ra có chắc hay không.Vợ mình nó nói muốn mở tiệm ăn bán mì , hay mở sạp bán vải ,mình nói giải quyết được 3 vấn đề này thì làmThứ nhất tiền bạc ,thứ 2 thời gian ,thứ 3 công sức.Vì vậy làm gì suy nghĩ có đáng hay không rồi làm.Mình cũng thích kinh doanh đồng hồ mà không có điều kiện.Nhập mấy hàng thương hiệu này nè 2 3 triệu cái,họ mua thấy tốt còn giới thiệu cho nhau, mấy hàng tào lao bí đao mua xong chạy mất dép.Hết pin dụt đi thay pin thêm dị.

Attachments

83.9 KB · Views: 113
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,517
170,619
Latest member