Xin lỗi toàn thể anh em MMO4VN.COM bị scam

up lên nào ai tin hay ko vào đọc xem :)

Mình thấy chuyện mượn info cũng bình thường mà ta, tại mình có mấy đứa bạn thân MMO, pass hay info gì toàn xài chung thôi.

mình cũng ko tin , mà dù sao cũng scam rồi thì bạn lên đây thanh minh làm gì , 1 là cho info người đó để các nạn nhân tìm đến , 2 thì im deeeeee ^^

Tạo topic kêu oan, kêu đã lấy lại dc email của mình => email này bây giờ trong sáng => scam lần nữa.
Tóm lại là topic này lập ra không có mục đích, và cũng chẳng có tác dụng gì cả.
Tạm biệt bạn và không mong gặp lại :-h

Mình thấy chuyện mượn info cũng bình thường mà ta, tại mình có mấy đứa bạn thân MMO, pass hay info gì toàn xài chung thôi.

đúng vậy, nhưng ko biết mmo mà lại biết paypal và đi làm thẻ hộ mới lạ

Mình cũng chưa hề kiếm tiền trên mạng lần nào cả, mình suốt ngày chơi games thôi.
mình dùng tài khoản paypal và đi mua trên mang, có mua của mem mmo4vn.com này có nick là cupid hay anhsaobang gì đó mình cũng không nhớ lắm.
Sao 2 ý này đá nhau bùm bụp thế không biết . Nói chỉ biết chơi game không biết kiếm tiền online mà biết dùng PP mua đồ + mua của mem MMO4vn

Có giỏi thì đưa info thằng kia ra đây + info của bạn luôn.
Mà thôi ko cần gì nhiều, nếu thật, cậu cứ đưa số điện thoại bàn (số nhà) thằng bạn cậu đây. :|

cho mượn cả mail, tạo hộ cả thẻ atm. Hết nói luôn!

Xin lỗi anh em MMO nào bị mình Scam :((
Hôm qua đi chơi với ny thằng bạn cũng phòng nó vào nick nó làm trò đồi bại, anh em nào bị anchoi scam thì bỏ qua dùm

Đang tính scam 1 phát, các bác thấy lý do hợp lý chưa để em tiến hành =))

Mình không biết post bài này ở đâu nên post sai box thì mod moved dùm nhé.

Mình cũng không phải là thành viên kiếm tiền trên mạng. Tình cờ có 1 thằng bạn PM đến Y!m hỏi sao ông đi lừa đảo trên mạng, Mình cũng chả biết nó đang nói chuyện gì, thì nó đưa cho mấy topic trên mmo4vn.com và lừa đảo(theo mình biết là scam) với nick manhhungmaianh. Manhhung chính là tên mình còn maianh chính là bạn gái của mình. Mình cũng chưa hề kiếm tiền trên mạng lần nào cả, mình suốt ngày chơi games thôi.
Còn nick manhhungmaianh chính là do mình create ở các games mình đã chơi và các diễn đàn games mình tham gia nhưng ở mmo4vn.com này thì không, Người lập ra account trên MMO4VN.COM này là 1 thằng bạn cùng quê với mình và nó đi làm ăn ở sài gòn.
Có lần nó nhờ mình đi làm 1 cái thẻ ngân hàng á châu để xác thực tài khoản ngân hàng trên mạng. Rồi nó mượn email để đăng kí tài khoản paypal.com. Có lần nó còn mượn cả nick yahoo (sau vài hôm thấy bạn bè kêu quá là chát mất dạy nên mình đổi pass) Nhưng chả hiểu sao nó lại đi lừa tiền trên mạng kiểu gì thì mình cũng không hiểu, và sao các bạn lại bị lừa tiền như thế ? Tiền trong paypal của nó thường nó bán lại cho mình để mua thẻ games, mình dùng tài khoản paypal và đi mua trên mang, có mua của mem mmo4vn.com này có nick là cupid hay anhsaobang gì đó mình cũng không nhớ lắm. Nhưng không ngờ đây là tiền nó lừa đảo ra, tất cả nick đi lừa đảo nó thấy thông tin của mình.(thật điên rồ)
Bực quá hôm nay mình gọi điện cho nó và Mình đã lấy lại tất cả email và đổi pass tất cả những cái của mình cho nó mượn.
Vẫn có thể sẽ có 1 số bạn nghỉ rằng mình chính là người lừa đảo các bạn lập nick mới để bao che, ngụy biện cho mình, nhưng không. Nếu như mình là kẻ lừa đảo thì mình sẽ không đưa thông tin cá nhận của mình đi lừa đảo rồi, có thằng nào ngu vậy đâu ? Và mình cũng chỉ biết đến games chứ không hề biết kiếm tiền trên mạng hay lừa kiểu gì để lấy được tiền hết.
Và mình nghỉ trên mạng này cũng không chỉ 1 mình nó lừa đảo, và còn nhiều người lừa đảo khác nữa mình mong các bạn cẩn thận hơn.
Mình tạo bài này có nói ra mình cũng chả được cái gì, mà không nói ra thì các bạn cũng chả làm được gì, có đòi lại được $ không? Mình mong các bạn hiểu và thông cảm, mình thật sự không biết.

Cám ơn các bạn đã đọc.

Dệt mịa thằng này , sao mày cũng dám vác mặt lên đây chứ , sao ko quay lại đập cho cái thằng bạn mày 1 trận vì dám Scam ảnh hưởng đến thanh danh của mày , nếu mày còn đọc cái toppic này của mày viết lên , mà tao đã send cho mày 8$ đánh con lô 69X2 = 1 củ của mày thì mau bảo con DOG bạn mày send lại cho tao 8$ PP mà tao đánh lô lần trước , bảo thằng bạn mày là có gan ăn cắp thì có gan chịu đòn

Nản đời thật đó, đã scam rồi còn làm trò lên đây thanh minh thanh nga...đi ra đường xem có cái xe nào đang chạy thì đâm đầu vô đi cho rồi!!! bại hoại thanh danh người việt!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,418
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week