Waiting for Answer Xin lỗi NGo quoc quyen

Status
Not open for further replies.
uk tôi cũing khăng định tham luôn kể từ khi nó dọa này nọ
anh em mmo k phải ai cũng rảnh ngồi moi chục trang xem hết các ảnh, mày xổ vào đây như này + thêm tổ lái nữa
tui xem từ đầu và cũng xem cả log chat của bác, giờ tóm gọn bác trả nó 20% trừ 20% phí gỡ mít ra nếu bác ko chịu ôm hết phí 1 mình là xong, sao phải lằng nhằng kì kèo đủ thứ cho mệt rồi bắt này bắt nọ cho mệt, tiền là 2 ông phối hợp để scam net vốn dĩ đã ko đc tốt rồi, còn lôi nhau lên đây kiện tụng .

Cùng SCAM của NET thôi REFUND hết lại cho NET đi là xong chuyện. Đọc xong chả biết nói thế nào nữa....

thế nếu khi bỏ 20m + ra thuê mở mà éo mở đc thì khi đó có đc tìm nó đòi tiền k ô bạn ? rồi 1 ngày đẹp trời pp ô bông âm cmn tk hoặc 1 ngày đẹp trời còn ít $ trong đó trừ theo số âm đó vì net dípute chậm thì sao ô bạn ?
đừng lấy lý do này ra. ông dám nhận tiền về chia ăn % cao thi cũng đồng nghĩa phải chấp nhận rủi ro nếu có. nếu nó nuốt được trọn thì nó thuê ông làm gì? paid cho nó cho mồ yên mả đẹp đi.

Cùng SCAM của NET thôi REFUND hết lại cho NET đi là xong chuyện. Đọc xong chả biết nói thế nào nữa....
tớ đoán tiền về túi cả rồi, acc paypal đó bi giờ e là ko dám sài tiếp nữa ấy chứ. refund cho net là điều ko xẩy ra đc

Em ít cmt chỉ đọc qua thôi nhưng nói thật, bác quyền gì đó ăn dày quá. 80% của 15k$ chứ đâu có phải ít, bác đã ăn dày như thế thì chịu khoảng phí gỡ limit cho người ta cũng có sao đâu.
Nói thiệt nếu là em chắc em free cái khoản gỡ mít đó luôn quá, dễ gì có vụ làm ăn ngon vậy, tiền trên trời rơi vào tận ví.
Bác Quyền gì đó tham lam quá mức, kiểu ko muốn 1 mình chịu khoản gỡ mít trong khi họ dâng tới miệng 1 đống mỡ ngon lành cho mình. :(

Em ít cmt chỉ đọc qua thôi nhưng nói thật, bác quyền gì đó ăn dày quá. 80% của 15k$ chứ đâu có phải ít, bác đã ăn dày như thế thì chịu khoảng phí gỡ limit cho người ta cũng có sao đâu.
Nói thiệt nếu là em chắc em free cái khoản gỡ mít đó luôn quá, dễ gì có vụ làm ăn ngon vậy, tiền trên trời rơi vào tận ví.
Bác Quyền gì đó tham lam quá mức, kiểu ko muốn 1 mình chịu khoản gỡ mít trong khi họ dâng tới miệng 1 đống mỡ ngon lành cho mình. :(
ah nếu kèo thì là kéo, xong ai về nhà ấy, đừng có nói kiểu 20% tao k thềm lấy 80 % mới lấy, con chó tao đánh mày,. mạng mày rẻ lắm , oh cắt nó diễn sâu quá.

xl bác rồi kìa thôi nôn ra cho lão ta rồi ngủ đi cho rồi hơn thua đc gì đâu mà bác cứ lầy
xác định lấy thì minh biến mất rồi. đangn chờ edit xóa bài xóa ảnh nua

thế nếu khi bỏ 20m + ra thuê mở mà éo mở đc thì khi đó có đc tìm nó đòi tiền k ô bạn ? rồi 1 ngày đẹp trời pp ô bông âm cmn tk hoặc 1 ngày đẹp trời còn ít $ trong đó trừ theo số âm đó vì net dípute chậm thì sao ô bạn ?
biết câu 1 ăn cả ngã về 0 không ?
đã chơi thì chịu, đã sợ thì ko chơi. Giờ tranh chấp thành công còn tham vài đồng lẻ rộng lượng 1 chút có phải êm đẹp rồi không?

Em chưa đọc hết nhưng e nghĩ b Quyền send 20% - 20% phí gỡ cho ông kia cho nhanh lẹ đôi bên
Ổng đồng ý rồi, còn bác cứ lấy lý do ổng dọa này dọa nọ mà ko send cho ổng thì cũng ko hay gì
Với lại em đọc trên điện thoại, nên chưa xem hết ảnh. Ko biết đã có cái ảnh log giao dịch 30tr gỡ limit với Pham Thi chưa hay chỉ là thông tin 1 chièu

*** bik quocquyen là thằng nào, nhưng ăn 80% thì thôi nhỏ lại 20% cho chủ top. Chứ để nó report lên forum mất uy tín, 2 anh em ngồi với nhau nói chuyện như 2 thằng đàn ông. Làm ăn lớn thế mà hành xử như trẻ con. Còn bác top đã làm đc nhiều tiền vậy, thích xử kiểu giang hồ thi xử , post lên đây làm gì.

ah nếu kèo thì là kéo, xong ai về nhà ấy, đừng có nói kiểu 20% tao k thềm lấy 80 % mới lấy, con chó tao đánh mày,. mạng mày rẻ lắm , oh cắt nó diễn sâu quá.
Em nói bác còn ko hiểu à. Làm ăn họ còn có cái tình chứ có phải nhất nhất theo luật.
Người ta đã giúp mình có một món hời như vậy thì chịu cho người ta khoản tiền gỡ mít thì cũng được có sao đâu, lại đẹp lòng nhau.
Một đồng bác cũng kì kèo với họ thì có vẻ tham lam quá.

Em nói bác còn ko hiểu à. Làm ăn họ còn có cái tình chứ có phải nhất nhất theo luật.
Người ta đã giúp mình có một món hời như vậy thì chịu cho người ta khoản tiền gỡ mít thì cũng được có sao đâu, lại đẹp lòng nhau.
Một đồng bác cũng kì kèo với họ thì có vẻ tham lam quá.
nếu mà trả từ đầu thì ae ko mất lòng, biết đâu sau này họ có kèo thơm lại pm ăn chia tiếp thì sao :)). làm ăn mà chỉ muốn hòa hoặc lãi thì trên đời này ko có tỉ phú

Theo tôi thì thấy ông Quyền làm đúng rồi , ông kia mà chịu quăng 20m mở thì ngon lành từ đầu rồi
còn chủ thớt thì y như chờ xem người ta có ăn được hay không thì bay vào chia chát vậy
giả dụ lúc mà ông Quyền bỏ 20m vào mà ko mở được thì ko biết bác thớt có chịu chung đồng nào trong 20m kia ko

còn bác Quyền có tình người thì gửi lại bác kia 20% như thỏa thuận

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,775
170,865
Latest member
Anhquys
Back