• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Xin lời động viên!!

Cố lên cố lên, cứ thi đi rồi biết còn hơn trăn trở mãi ko thi rồi hối hận :">
Biết đâu đấy :">

hehe..thanks bác nhìu nhé!!
uh..biết đấu đấy nhỉ?? ai cũng phải ó bắt đầu mới có quá trình và thành quả nhỉ!!yeah

cố gắng lên nhá , cứ hát bằng chính con tim của mình thôi là được rồi còn những cái khác không quan trọng. cái quan trọng nhất là vào vòng sâu thì làm cái event to to cho anh em là được rồi ;)) ;))

cố gắng lên nhá , cứ hát bằng chính con tim của mình thôi là được rồi còn những cái khác không quan trọng. cái quan trọng nhất là vào vòng sâu thì làm cái event to to cho anh em là được rồi ;)) ;))
Có cơ hội đó thì qua tốt lun!! cố gắng và hi vong thế!!:)

Nhắm mắt lại rồi hát bạn, chúc bạn thành công nhé

Cố lên nhé :"> Fighting!! :">

Hy vọng bạn sẽ không nằm trong movie thảm họa :m195:

có lẽ đây là câu hay nhất ha ha , ko là thảm họa nếu biết chơi hết mình

chúc bạn thành công nhe. cố lên ai biết được bạn lại vào sâu thiệt sâu rồi sao. đi thi có ai biết trước là mình sẽ thắng đâu. :binhsua161:. Lên tivi có cơ hội nhớ nhắc tới MMO4Me với nge bác, cơ hội PR 4rum tí lun :binhsua02:

định biểu diễn tiếc mục gì cậu, múa lữa hay nhảy rào:binhsua01:
may mắn nhé

gắng lên bạn:binhsua10:

Cố lên tự tin là chính mình sợ gì mà nói ri cha đến lúc tớ mà thi cũng sợ run cả người

cố lên nhé bạn......ũng hộ nào :binhsua14:

Cố lên bạn ơi , hãy tự tin vào chính mình, chúc bạn thêm bản lĩnh và tài năng để vượt qua nhiều đối thủ khác nhé !! 123 cố lên, cố lên:binhsua168:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,984
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom