• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Xin lời động viên!!

Cố lên cậu, đi thi hát tiện kua luôn mấy em luôn, KO THÀNH CÔNG THÌ CŨNG MẤT ZIN

thi xong nhớ cho xin cái link quay nhé :m121: chúc bạn giâit giải :m121:

sẵn sàng vote cho chủ thớt 1 phiếu nếu chủ thớt thật sự đâm mê với quyết định của mình :m131:

Mình sẽ rớt vào đêm cuối cùng!!bạn yên tâm:D

tính xác xuất tỹ lệ % chọi là bek rùi :binhsua16: , hãy dành thời gian đó làm những chuyện khác :binhsua16: , khuyên chân thành

Cố lên. Khi có giải thưởng nhớ nhắc đến anh em MMO nhé. ;))

Nhớ nhắc đến sự động viên to lớn của 4R nhé! :))))))))))))))))) - Rất thực tế!

tính xác xuất tỹ lệ % chọi là bek rùi :binhsua16: , hãy dành thời gian đó làm những chuyện khác :binhsua16: , khuyên chân thành
Mình đã nói là không động viên thì đừng gạch đá mà!!biến đi khi mình còn chút lịch sự!!
dù sao cũng thank vì đã comment!!:D

up tên với hình ảnh lên nhé..Để còn cỗ vũ và nhắn tin bình chọn chứ..Đại diện forum đi thi mà :binhsua07:

up tên với hình ảnh lên nhé..Để còn cỗ vũ và nhắn tin bình chọn chứ..Đại diện forum đi thi mà :binhsua07:
Tên thì có rùi!!
Dương Tiến đó bạn!!
Còn ảnh thì để qua mấy vòng đầu xem tình hình khả quan thế nào đã!!:D
Bít đâu cũng có nhiều người trong forum đi thi mà!!hehe
Có ai cũng đi thi VN idol ko vào điểm danh cái!!
Oử nha trang càng tốt!!hehe

Lúc nào chiếu vậy, tọa độ ra sao, tên gì ta canh ta xem với =p~

Cố lên cố lên, cứ thi đi rồi biết còn hơn trăn trở mãi ko thi rồi hối hận :">
Biết đâu đấy :">

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,982
Latest member
makesurvey