XIN LỖI ANH KHÔNG CÓ TIỀN

vitdl

Junior
Reactions
50
MR
0.008
trong tình yêu đôi lúc người ta hay ngốc nghếch vậy đó. đến lúc nhận ra thì mới biết mình đã trao trái tim nhầm chỗ.
nhưng dù thế nào thì bạn cứ vui vẻ lên nha vì cuộc sống này vẫn còn nhiều điều tốt đẹp đang chờ bạn phía trước. chúc bạn 20/10 vui vẻ, hạnh phúc:)
Cảm ơn bạn. nhiều lắm..

paymaster

Banned
Reactions
230
MR
0.000
cuộc sống này chỉ dễ dàng với những người có $ thôi sao :(
thế lên ta phải chăm chỉ mmo mỗi ngày nha:D

DzuEver

Junior
Reactions
72
MR
0.000
Mình nói jỡn zới người iu nhà mình đổ nợ, mới đầu thấy thái độ khác khác, k muốn gặp mình, r 2 tuần s kêu ct liền :confused:

c72008

Junior
Reactions
123
MR
0.000
nói chung là thằng đàn ông bất tài, chia tay là hợp lý rồi, vậy nếu lấy nhau thì sau này cho vk con cạp đất ăn à, đã nghèo còn không có ý chí, mà mấy chuyện này tưởng chỉ có trên trẻ trâu haivl thôi chứ, ở đây cũng có sao

Robinson

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
nói chung là thằng đàn ông bất tài, chia tay là hợp lý rồi, vậy nếu lấy nhau thì sau này cho vk con cạp đất ăn à, đã nghèo còn không có ý chí, mà mấy chuyện này tưởng chỉ có trên trẻ trâu haivl thôi chứ, ở đây cũng có sao
truyện đang lãng mạn hàn xẻng thì b này nhảy vào bô bô phập phập mấy câu này cụt hứng :cool:

nói thêm cho hết lãng mạn của truyện luôn =))

Nhiều b hay trách người yêu bỏ mình đi tìm thằng khác, và thằng đó nhiều tiền kết quả suy nghĩ luôn là cô ấy thích tiền. Nhưng để có tình yêu đẹp, 1 người cho cô ấy đi chơi khắp nơi vui vẻ, tặng quà nặng cả về vật chất và tinh thần. nếu b và thằng đó đều yêu cô ấy thật sự, đều giành sự quan tâm, chăm sóc cho cô ấy thật lòng, nhưng nếu thằng đó có nhiều tiền hơn b, thằng đó sẽ có nhiều thời gian hơn cho cô ấy, sẽ có nhiều lần đi chơi, và mua cho cô ấy những gì mà cô ấy thích. nếu b là cô ấy b chọn ai.

Vậy nên đừng trách cô ấy bỏ mình theo người có tiền mà hãy trách bản thân mình, tại sao mình không kiếm được nhiều tiền để cô ấy phải ra đi.

Thực tế là vậy đó, b nào đó thất tình thì cố lên nhé :D

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
dọc mà cảm động quá bác. chỉ vì nghèo mà mất em !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Reactions
2,103
MR
0.000
gấu như vậy người ta gọi là " GẤU CHÓ"

gấu chó có cả cái cả đực đấy các bác ạ!

4495

Junior
Reactions
81
MR
0.000
Mình chẳng bao giờ đòi người ấy mua bất kỳ cái gì.. thậm chí một bông hoa,, Có lúc đã hi sinh tiền ăn của mình để đưa tiền cho người ấy những bữa trưa ngon lành để làm việc.. Một ngày nó người đó cũng biết ..khi mình ăn 1 ngày chỉ một ổ bánh mì bơ sữa một ngàn một ổ...và đó rồi mình lại khóc như mưa..
Nhưng giờ người ấy đã quên đi những điều mình đã làm cho người ấy.. để tìm một người khác làm bến đỗ..mà k nhớ những gì mình đã làm cho người ấy....buồn
:(:);):D

Reactions
276
MR
0.000
Nhưng cũng phải nói với các bạn nữ thế này.Có đôi lúc những thằng tử tế nó đứng ngay trc' mặt thì không chọn đi chọn mấy thằng mồm mép,hóa hoét,áo quần lòe lệt,đi xe tay ga,..để rồi ít bữa sau mới nhận ra mình chỉ là món đồ chơi cho nó rồi sau đó lại nói là đàn ông không có thằng nào tốt.
Nói thực vs m.n là cuộc đời không ai có thề ngờ đc chuyện gì sẽ sảy ra trong tương lai.Giauf nghèo vốn khoảng cách rất mong manh,đối với những người có tài người ta tự kiếm đc tiền nuôi thân,nuôi gia đình,...thiết nghĩ các bạn nữ chọn những người đó là đúng,là vì người ta có tài,có bản lĩnh.Vậy xin hỏi với những thằng công tử bột chỉ biết tiêu tiền của bố mẹ,ăn chơi phá phách,..vậy vì sao đa số các bạn nữ vẫn chọn bọn này để rồi đến khi nó chán nó bỏ lại khóc lóc than là đàn ông toàn bọn đểu? Nói thẳng ra chẳng phải do các bạn hám tiền nên mới rơi vào nghịch cảnh hay sao?
Tóm lại cả gái hay trai chúng ta nên biết quý những thứ mình đang có vì đôi khi những người sau đó chưa chắc đã bằng người trước đâu.Các bạn nữ cũng phải hiểu rằng phải lao động vất vả mới có đc ít $ dó đó cũng đừng nên đòi hỏi quá nhiều.Hãy nghĩ và mong rằng người đó và mình sẽ đi đến 1 kết cục là kết hôn chứ đừng nghĩ rằng yêu chơi thôi ;;;;
hì chỉ là chia sẻ thui nhá không có ý dạy đời ai cả ;)

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
Nhưng cũng phải nói với các bạn nữ thế này.Có đôi lúc những thằng tử tế nó đứng ngay trc' mặt thì không chọn đi chọn mấy thằng mồm mép,hóa hoét,áo quần lòe lệt,đi xe tay ga,..để rồi ít bữa sau mới nhận ra mình chỉ là món đồ chơi cho nó rồi sau đó lại nói là đàn ông không có thằng nào tốt.
Nói thực vs m.n là cuộc đời không ai có thề ngờ đc chuyện gì sẽ sảy ra trong tương lai.Giauf nghèo vốn khoảng cách rất mong manh,đối với những người có tài người ta tự kiếm đc tiền nuôi thân,nuôi gia đình,...thiết nghĩ các bạn nữ chọn những người đó là đúng,là vì người ta có tài,có bản lĩnh.Vậy xin hỏi với những thằng công tử bột chỉ biết tiêu tiền của bố mẹ,ăn chơi phá phách,..vậy vì sao đa số các bạn nữ vẫn chọn bọn này để rồi đến khi nó chán nó bỏ lại khóc lóc than là đàn ông toàn bọn đểu? Nói thẳng ra chẳng phải do các bạn hám tiền nên mới rơi vào nghịch cảnh hay sao?
Tóm lại cả gái hay trai chúng ta nên biết quý những thứ mình đang có vì đôi khi những người sau đó chưa chắc đã bằng người trước đâu.Các bạn nữ cũng phải hiểu rằng phải lao động vất vả mới có đc ít $ dó đó cũng đừng nên đòi hỏi quá nhiều.Hãy nghĩ và mong rằng người đó và mình sẽ đi đến 1 kết cục là kết hôn chứ đừng nghĩ rằng yêu chơi thôi ;;;;
hì chỉ là chia sẻ thui nhá không có ý dạy đời ai cả ;)
Xin lỗi tự kiếm tiền thì coi nghề gì chứ Bưng cà phê , chạy bàn thì loại bất tài nhé . mặc dù nó công tử bột nhưng nó có thể tiếp xúc nhiều cái hay nên nhà giàu bất tài thì ít lắm . Chưa đám cưới nhau thì nử tất nhiên phải có đòi hỏi hay yêu cầu quá đáng rồi nếu nó cảm thấy ko đủ thì chia tay , Người ta chỉ có nghĩa vụ khi đám cưới rồi thôi . Chứ cái kểu hiền lắm em ko cần tiền đâu đến khi cưới rồi cảm thấy nghèo quá sống ko nổi rồi bỏ mới là loại xấu thôi

Last edited:

minhduc99

Junior
Reactions
16
MR
0.000
đâu p ai cũng có tài, chí phèo còn có thị nở, xã hội đầy ng nghèo vẫn có vợ có chồng, nồi nào up vung nấy ko p lo, ai cũng muốn giàu có nhưng ko p ai cũng giàu

lovetara

Junior
Reactions
99
MR
0.000
Chat with me via Skype
Thằng bạn mình làm tháng 50 củ , tay ga , điện thoại.....gần như là ko thiếu thứ gì con bồ mún gì cũng mua , đi chơi du lich thì cũng thường .Vậy mà con đó cũng bỏ nó đi theo thằng khác chay xe hơi ...vậy theo mọi người con đó nó có ham tiền ko.......

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week