XIn lập đội banh ở MMO ở Sài Gòn

Em 96 ở gò vấp. Bỏ bóng bánh nửa năm rồi, ko chê em gà thì nt em báo lịch với địa điểm cho em :)) sdt: 01234 131096. Vì còn đi học nên ko phải lúc nào em cũng đá đc, cứ nt, đi đc hay ko em sẽ báo

Ok em

con gái thì sao :v

Con gái cho chân Chủ tịch danh dự, chuyên động viên các cầu thủ đi đá banh và được 1 suất free khi đi ăn nhậu ^^
được đó :p !!!! MMo cũng bùn ko có bạn bè !!! khi nào dự án này thành công cho em 1 slot :)

dự kiến đá vào mấy giờ vậy bác thớt @@
cũng muốn đk mà sợ đi ko đc lại thành thất hẹn :D

dự kiến đá vào mấy giờ vậy bác thớt @@
cũng muốn đk mà sợ đi ko đc lại thành thất hẹn :D

Bạn cứ đăng ký sau khi đủ số người thì trước ngày đá mình sẽ post topic để ai nghỉ ai đi thì báo nhé, dự kiến đá buổi tối vì ban ngày phải cày tiển rùi!

Bạn cứ đăng ký sau khi đủ số người thì trước ngày đá mình sẽ post topic để ai nghỉ ai đi thì báo nhé, dự kiến đá buổi tối vì ban ngày phải cày tiển rùi!
ok :D, đá hay ko bằng hay đá :D
- Xuân Hiếu
- tiền đạo :D
- 12/1990 @@

Cái này hay nè,

Có cần mình tài trợ gì không, nếu có thì PM mình nha @Wonbin

Xin Thông báo anh em là Admin Shin tài trợ cho đội banh MMO Sài Gòn 10 bộ áo đấu nha và Admin mong mọi người phát triển sân chơi bổ ích! Ai chưa đăng ký thì đăng ký nha !

Xin Thông báo anh em là Admin Shin tài trợ cho đội banh MMO Sài Gòn 10 bộ áo đấu nha và Admin mong mọi người phát triển sân chơi bổ ích! Ai chưa đăng ký thì đăng ký nha !
Admin Shin là ai v a? thích quá >.<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,372
170,493
Latest member
salahai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back