XIn lập đội banh ở MMO ở Sài Gòn

Wonbin

Junior
Reactions
46
MR
0.000
Dạ kính chào các bạn, sân chơi MM0 đông nhưng tôi thấy 1 số thanh niên ko tham gia thể thao gì có, có mấy đứa em nó cắm đầu cày từ sáng đến tối, rùi ăn với nhậu thôi! Nên xin Mod và Admin lập 1 team MM0 ở Sài Gòn, nói chung là ko dại diện cho forum , và là sân chơi cho anh em đam mê đá banh ở diễn đàn. Các bạn đăng ký để lại tên tuổi , số phone để đăng ký tham gia đội banh, Và khi nào dông rùi chúng ta sẽ lập ra chia đôi đá cho vui, và sau đó sẽ đá đấu! Và sau đó sẽ lập Topic dành riêng cho sinh hoạt đội banh và có kỷ luật đàng hoàng, mong mọi người tham gia 1 cách nghiêm túc!

Xin Thông báo anh em là Admin Shin tài trợ cho đội banh MMO Sài Gòn 10 bộ áo đấu

Họ tên : Nguyễn Đức Hiếu

Sinh : 18/01/1986

Vị trí: bao sân

Dự Kiến sẽ đá ở Cộng Hoà Tân Bình, vì sân rẻ và nhiều sân !

1. Wonbin

2. Tranhoa 99]

3. Tiendung 2613

4.Badboy 113

5.Hieudang123

6,luistei

7.Tai 2102

8.Tl service

9.lamchame

10. MuaVMZ
11. Free 360

Last edited:
Mình chốt lại lần nữa nha, các bạn đăng ký để lại tên tuổi số điện thoai đi, rùi đủ người lịch đá thì mình sẽ thông báo và đi vào quy củ, mấy ban chưa dkmaf hỏi hoài, sao mình biết trả lời

Mình chốt lại lần nữa nha, các bạn đăng ký để lại tên tuổi số điện thoai đi, rùi đủ người lịch đá thì mình sẽ thông báo và đi vào quy củ, mấy ban chưa dkmaf hỏi hoài, sao mình biết trả lời
Bộ sg nhỏ lắm hả :eek:

đá mậy quấn trung tâm thôi cho an hem ai cũng tham gia được, chứ ko thể đá Bình Thạnh hoặc quận 8 hoặc Thủ Đưc được rùi,

và quan trọng muốn đặt sân cố định hàng tuần ko phải dễ đâu các Thím, nên cứ đông đủ đi, dự kiến là Quận Tân Bình dãy sân cộng Hoà và khư vực quân 10 quận 3

Bên mình có 2 đội sẵn, đá cố định Thứ 2, Thứ 4 hàng tuần lúc 7h30, hay đá sân quân đội bên gò vấp. Ok thì inbox giao lưu nhé. Đội gà thôi, đá nâng cao sức khỏe chứ ko đá ăn thua.

Bên mình có 2 đội sẵn, đá cố định Thứ 2, Thứ 4 hàng tuần lúc 7h30, hay đá sân quân đội bên gò vấp. Ok thì inbox giao lưu nhé. Đội gà thôi, đá nâng cao sức khỏe chứ ko đá ăn thua.
Cho em xin 1 bàn :D :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

iêm 1 chưng thím vịt

Ok bạn nhưng, quan trọng mình muốn lập team trong diễn đàn MMO thôi, lập xong sẽ đá giao lưu, chứ 1 tuần mình cũng đá 3 4 trận rùi

Q10 Tân Bình xa quá. Bình Thạnh thì tham gia

cũng mún đá mà đá dỡ quá gần như ko biết đá toàn phá :)) trước h đá toàn ăn cắp gà chưa từng ghi bàn =)) có ai nhận về đội ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,345
170,469
Latest member
quanryb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom