Xin hướng dẫn cách tạo team trong KoLO!

Status
Not open for further replies.
à à hay nhỉ mới vừa tập gõ . nhiều cái cha nhin thay zi luon.hix.
thank tất cả các bác

Pác đã từng bị BAN team rùi àh. Thê thảm nhỉ! Nó đình chỉ ví WMZ thì phải làm sao hả pác?
đình chỉ thi ko làm dc nữa
ko thử làm sao mà bít dc
minh tao nhiu group lem
nen ko so vài acc để có kinh nghiệm,1 đệm cày 5 acc vào group là chiện thường mà
men ò minh cug nhieu

các bác muốn bán wmz thì vào trang www.muabanz.com mà bán giá được lắm với lại nhanh gọn chưa từng thấy. Mình mới bán chưa đấy 2phut đã có tiền trong tài khoản ngân hàng đông á. Mà go captcha thì cứ tự thân mà vận động chứ đừng có làm qua trung gian bị ép buộc mà giá thập. Mình thấy làm qua trung gian thì phải đánh đúng 1000captcha mới được 17 18k trong khi trang kolo đánh sai nó cũng tính tiền, khi mình đánh thuê thì phần hoa hồng mình không được gì bọn nó ăn hết. Mong các bác cho ý kiến

các bác muốn bán wmz thì vào trang www.muabanz.com mà bán giá được lắm với lại nhanh gọn chưa từng thấy. Mình mới bán chưa đấy 2phut đã có tiền trong tài khoản ngân hàng đông á. Mà go captcha thì cứ tự thân mà vận động chứ đừng có làm qua trung gian bị ép buộc mà giá thập. Mình thấy làm qua trung gian thì phải đánh đúng 1000captcha mới được 17 18k trong khi trang kolo đánh sai nó cũng tính tiền, khi mình đánh thuê thì phần hoa hồng mình không được gì bọn nó ăn hết. Mong các bác cho ý kiến
thiệt là hoa hồng tụi mình ăn hết hem,suy nghĩ cho kĩ tr khi nói
mình lập group kolo, hiện h trên 70 men,ko co ai phàn nàn
kòn 1000 cap dc 17-18k, chắc bạn chơi qlink,kái đó cũng đúng,họ bỏ tiền mua admin,tiền đó là chùa ah,trong khi đó qlink 3 ngày ko làm là bi baned,luc tr co ? giá mua admin khoảng 50$,định làm nhưng suy nghĩ lại, giá 1k/1.4 hay sao
bạn có đủ thì cứ đầu tư mà làm solo. đó là chưa kể qlink scam thì sao.
kòn kolo.mình giả sử
group mình lập thu lại 1$=18,5-19k
khi chuyển cho bạn thì đủ
kòn từ wmz chuyển về đông á mất 5k fee
1 ng gõ 5.05$ thì dc 100k trừ 5k =>95k (0.05$ fee)
vào group mình 19k=1$ 5.3=97k trừ fee 0.05 z mình an dc 0.25$
trong khi đó bạn dc cấp sofr,ko fai làm gì
min pay luc nào cũng dc,
kòn solo,nhờ ex ít nhất cung 5$ +fee 0.05 =>5.05$
kòn <5$ muốn có vnd thì chỉ mua thẻ nạp dt,mà bạn có chắc là họ ko scam,noi chung cái gì cũng có giá of nó
web bạn đưa, minh ko tin tưởng lém,ăn chắc mặc bền, ăn ít no dai
kòn tính kĩ wa, sao ban ko very wmz, rồi chuyển về nh vn luôn,ex làm j. hoho......

Last edited by a moderator:
thiệt là hoa hồng tụi mình ăn hết hem,suy nghĩ cho kĩ tr khi nói
mình lập group kolo, hiện h trên 70 men,ko co ai phàn nàn
kòn 1000 cap dc 17-18k, chắc bạn chơi qlink,kái đó cũng đúng,họ bỏ tiền mua admin,tiền đó là chùa ah,trong khi đó qlink 3 ngày ko làm là bi baned,luc tr co ? giá mua admin khoảng 50$,định làm nhưng suy nghĩ lại, giá 1k/1.4 hay sao
bạn có đủ thì cứ đầu tư mà làm solo. đó là chưa kể qlink scam thì sao.
kòn kolo.mình giả sử
group mình lập thu lại 1$=18,5-19k
khi chuyển cho bạn thì đủ
kòn từ wmz chuyển về đông á mất 5k fee
1 ng gõ 5.05$ thì dc 100k trừ 5k =>95k (0.05$ fee)
vào group mình 19k=1$ 5.3=97k trừ fee 0.05 z mình an dc 0.25$
trong khi đó bạn dc cấp sofr,ko fai làm gì
min pay luc nào cũng dc,
kòn solo,nhờ ex ít nhất cung 5$ +fee 0.05 =>5.05$
kòn <5$ muốn có vnd thì chỉ mua thẻ nạp dt,mà bạn có chắc là họ ko scam,noi chung cái gì cũng có giá of nó
web bạn đưa, minh ko tin tưởng lém,ăn chắc mặc bền, ăn ít no dai
kòn tính kĩ wa, sao ban ko very wmz, rồi chuyển về nh vn luôn,ex làm j. hoho......

Chuẩn không cần chỉnh! ;)

mấy hôm nay đánh xong 5 account pay 1 lần, định làm group tìm phần mềm đánh KOLO TEAM mà không có cái nào ổn hết, nản quá nên remove 5 accounts ra đánh solo luôn, dù nhìn tiền hơi chậm nhưng phần mềm solo thì khá tốt. Bạn nào có phần mềm KOLO TEAM free share cho với. Thanks.

mấy hôm nay đánh xong 5 account pay 1 lần, định làm group tìm phần mềm đánh KOLO TEAM mà không có cái nào ổn hết, nản quá nên remove 5 accounts ra đánh solo luôn, dù nhìn tiền hơi chậm nhưng phần mềm solo thì khá tốt. Bạn nào có phần mềm KOLO TEAM free share cho với. Thanks.
can j dau, bạn danh gần pay thì add vao group,hjhj....pay xog lai kick ra,solo tiep

Hợ, mình tạo team nhưng nó bắt mỗi acc tồn tại phải có ít nhất 1 lần payout thành công
=================
a, đã hiểu

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,537
Latest member