Report Xin hỏi thẻ Visa của Tiên Phong Bank có very được paypal không ạ ?

theoldestroom

Senior
Reactions
445
MR
0.136
Facebook
Follow me on Facebook
Xin hỏi thẻ Visa của Tiên Phong Bank có very được paypal không ạ ?

Có anh nào rút $ từ paypal bằng tiên phong banh chưa ạ

về nguyên tắc thẻ của bank nào cũng verify đc bạn, hơn nhau ở cái thời gian, cách thể hiện lịch sử giao dịch để lấy đc code verify thôi. Về khoản này thì bạn có thể yên tâm vì TP Bank là ngân hàng trẻ nên phần ứng dụng công nghệ rất tốt (hiện đại), trc mình làm core developer ở đó nên biết :)

cứ có tiền ở trỏng là đc hết :D

Nếu mình không lầm TPB (Tiên Phong Bank) là của FPT, thấy VnExpress nâng quá trời luôn

Verify chắc sẽ được thôi, ngân hàng thương mại thì dễ

về nguyên tắc thẻ của bank nào cũng verify đc bạn, hơn nhau ở cái thời gian, cách thể hiện lịch sử giao dịch để lấy đc code verify thôi. Về khoản này thì bạn có thể yên tâm vì TP Bank là ngân hàng trẻ nên phần ứng dụng công nghệ rất tốt (hiện đại), trc mình làm core developer ở đó nên biết :)
ko biết phí rút $ về bank của nó mất nhiều không nhỉ

ủa thế em rút về Dong A BAnk phs 800k à anh :oops: em chưa rút lần nào tính rút vì em thấy chỗ phần PP nó hiện chữ Dong a bank wire :oops:

mình rút thằng từ NETWORK ấy bạn. còn trước nhớ rút pp về DAB hình như 160k fee

bạn rút từ network nào vậy? nếu net music mình tưởng nó dùng iban mà ngân hàng trong nước dùng swift code ko được nhi?
tháng sau thằng Quiz Group nó cho chuyển thằng về ngân hàng phí 30$ cũng thoải mái không sợ limit gi cả :D
mình rút từ FileIce bạn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,952
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week