• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Xin hỏi chơi PTU ở VN nên dùng host nào ?

Aloner

Junior
Reactions
32
MR
0.002
Em cũng mới tập chơi PTU nên chưa có kiến thức và hiểu hết các đặc điểm của những host chơi PTU
nên em post bài hỏi thăm các bạn đi trước là chơi PTU cho ip ở Việt Nam thì nên chơi host nào vậy?
Em xin cảm ơn trước ^^

Bạn đến với PTU qua google, bạn bè, hay người đưa tin
:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:
:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Last edited by a moderator:
giờ thì extabit và netload thôi bạn

Bạn đến với PTU qua google, bạn bè, hay người đưa tin
có lẽ là :
bạn bè nói(về bài báo) --> search google --> đọc bài Xâm nhập thế giới kiếm tiền và mạng internet của người đưa tin --> search google --> mmo4me.com --> + Post New Thread -->>....

Last edited by a moderator:
có lẽ là :
nghe bạn bè nói --> search google --> đọc bài Xâm nhập thế giới kiếm tiền và mạng internet
--> + Post New Thread
accuont ông đó reg năm 2010 bộ trong mmo không có box ptu mà phải cần google:))

híc
cần chia sẽ mà các bác toàn vào chém gió cả
đừng có nhàn cư vi bất thiện như vậy chứ X_X

123

IP vn thì chả chơi host nào được.up lên MF rồi nhét vào ADF.ly thì còn được vài đồng.dl thì chả bèo,chơi sale thì khỏi nói

:binhsua11: là người mới mình khuyên bạn nên chơi letitbit(turbo) shareflare(maximum) plan này dành cho ăn down và 5$ là đc ấn pay out tầm 2 3 ngày là paid đối với người mới thì như vậy bạn mới có hứng thú mà chơi tiếp ptu - turbobit và extabit thì chuyên ăn sales với kn non yếu (nguồn , kiến thức )về thể loại bạn đang post thì rất khó kiếm dc sales
:binhsua11:

turbobit : plan tính unique nghĩa là 1ip down bao nhieu vẫn tính là 1 1 ngày - ít down
extabit: ko sales khoản 1-2 tuần thì 1$/1000 down - nãn sẽ nghĩ

letitbit(turbo) upfile it down ít rank cũng giảm chậm từ từ và ít nhất là 7$/1k down (5$ paid - 2 3 ngày tiền về)
shareflare (maximum) 10 ngày đầu khả năng 4$/1k down nhưng từ 10 ngày sau rank sẽ tăng dần nếu lượng down giữ hoặc tăng đều mỗi ngày (paid như letitbit)

:binhsua11: Kiếm 1 hội tốt support về đồ nghê như VPS hostleech ngon tạo dk mà chiến :)

:binhsua11: là người mới mình khuyên bạn nên chơi letitbit(turbo) shareflare(maximum) plan này dành cho ăn down và 5$ là đc ấn pay out tầm 2 3 ngày là paid đối với người mới thì như vậy bạn mới có hứng thú mà chơi tiếp ptu - turbobit và extabit thì chuyên ăn sales với kn non yếu (nguồn , kiến thức )về thể loại bạn đang post thì rất khó kiếm dc sales
:binhsua11:

turbobit : plan tính unique nghĩa là 1ip down bao nhieu vẫn tính là 1 1 ngày - ít down
extabit: ko sales khoản 1-2 tuần thì 1$/1000 down - nãn sẽ nghĩ

letitbit(turbo) upfile it down ít rank cũng giảm chậm từ từ và ít nhất là 7$/1k down (5$ paid - 2 3 ngày tiền về)
shareflare (maximum) 10 ngày đầu khả năng 4$/1k down nhưng từ 10 ngày sau rank sẽ tăng dần nếu lượng down giữ hoặc tăng đều mỗi ngày (paid như letitbit)

:binhsua11: Kiếm 1 hội tốt support về đồ nghê như VPS hostleech ngon tạo dk mà chiến :)

Chả ăn thua.... toàn thằng cùi thôi! Người ta đang chán nản với PTU cậu còn lao đầu vô mần răng?

Sau bao tháng ngày kênh nhêm chiến và kiểm duyệt JAV, đang tính đi làm cave đực mà chưa tìm dc chỗ tuyển, pác nào có hay biết khách hàng tiền năng giới thiệu cho iem.... em trả hoa huề! Coi như 1 hình thức aff mới.... @@! Con đường mới cho AE PTU o_0!

mỗi ngừoi một nghề, bạn có quyết tâm làm thì cứ làm, thử cho biết, biết rồi ko theo nữa thì bỏ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom