• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

xin giúp về treo cpm kiếm tiền

nhutvien

Hero
Reactions
270
MR
0.038
Insuree Balance
0
mình treo cpm trên blog của google toàn bị xóa vì spam, mọi người giúp mình tự làm cái web với, mình hơi lúa về host và domain

mình treo cpm trên blog của google toàn bị xóa vì spam, mọi người giúp mình tự làm cái web với, mình hơi lúa về host và domain
ko có tiền mua host mà domain thì chiến bằng ssh đi, đảm bảo google không ban đâu, chứ chơi jingling và hitleap thì nó ban như máy cỏ ấy

Upvote 0
ko có tiền mua host mà domain thì chiến bằng ssh đi, đảm bảo google không ban đâu, chứ chơi jingling và hitleap thì nó ban như máy cỏ ấy
ssh là gì vậy cậu? có tốn tiền mua ko

Upvote 0
ssh là gì vậy cậu? có tốn tiền mua ko
có nhưng cậu treo cpm có nghĩ là cậu có VPS đúng ko ? lấy VPS mà tự trồng mà ăn ( còn không có VPS thì đi mua )

Upvote 0
ssh rất tiện dụng dc cái là nó được nhiều phần mềm chuộng, không bị google phát hiện nên bạn có thể bot bao nhiêu tùy thích

Upvote 0
mua 1 host và domain cài mã nguồn gì đó : wp , xen, vbb trên mạng đều có hướng dẫn rất đầy đủ và chi tiết đó

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,050
Latest member
danglong99
Back
Top Bottom