Xin giúp tạo 1 tool cho việc này- Cần gấp lắm mong PRO vào giúp em!

Lớp 9 là đủ độ rồi, thích chán ấy chứ :binhsua49::binhsua49:

Thế này nhé, bạn up video lên youtube
rồi gắn link video vào ảnh của bạn ( thực hiện bằng html)
rồi nếu thích thì bạn gắn thêm nhưng gì mà bạn gái bạn khi click vào ảnh khác ( ví dụ: ĐỒ NGU, THẰNG KIA ĐẸP NHƯ THẾ MÀ KO CHỌN ) =))
còn câu hỏi thì hỏi là : gương kia ngươi ở trên tường, thế gian ai đẹp đc giường như ta =))
Tuy lớp 9 nhưng nó dễ thương + ngây thơ nhất trường lun đó :D năm nay cuối cấp rồi phải tạo niềm zui cho cả lớp ^^!
hic trình em còn gà nên chả hiểu với lại như vậy thì đặt câu hỏi ở đâu để khi nó click vào file sẽ hiện ra câu hỏi?

Chủ thớt chọn 2 thằng xấu kinh , chủ thớt đã xấu mà có 2 thằng xấu hơn thì chủ thớt đẹp trai nhất rồi:binhsua146::binhsua146:

Em sẽ save vào USB sau đó để folder chứa clip đó mún xem phải trả lời câu hỏi
Câu hỏi gồm: Ai là người đẹp trai nhứt quả đất
Sau đó sẽ có 3 lựa chọn là 3 tấm hình của 3 ng con trai hiện lên trong đó có em <=> nó bấm vào hình em thì mới mở ra clip
Đây là 3 thằng mà em nói:

Còn đây là em

Tuy xấu nhưng có cái duyên của xấu :))

Thế là từ đó clip đó ko bao giờ mở ra được ...

Last edited by a moderator:
thanks 2 Bác nhìu! .

---------- Post added at 12:10 PM ---------- Previous post was at 12:05 PM ----------

Lưu cái clip của bạn dưới tên 123, định dang avi nhé ( để ẩn image và clip đi)
http://dl.dropbox.com/u/34610102/Public.rar
làm thế nào để đổi cái chữ chúc mừng bạn đã tìm được người iu đích thực vậy bác :( để vậy dễ bị giận lắm :p

thanks 2 Bác nhìu! .

---------- Post added at 12:10 PM ---------- Previous post was at 12:05 PM ----------

làm thế nào để đổi cái chữ chúc mừng bạn đã tìm được người iu đích thực vậy bác :( để vậy dễ bị giận lắm :p

Quả là 1 anh chảng nhút nhát :))

thanks 2 Bác nhìu! .

Chịu đầu tư để hái lượm "quả 9" ghê nhỉ thớt!!
:)). Hoa thơm mỗi ng hưởng tí đi, nhất là cho bác "DUNGYEUANH" kìa! ;))

thanks 2 Bác nhìu! .

Đổi thành j bạn :)
Muốn tán đc gái = chiêu này thì phải đầu tư công sức và thời gian nhiều, chí ít cũng vài ngày đến 1 tuần. Trc mình làm cái đĩa tặng ngyeu em ý sướng ngất ngây con gà tây :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,669
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week