Xin giúp tạo 1 tool cho việc này- Cần gấp lắm mong PRO vào giúp em!

Reactions
359
MR
0.004
Tình hình là có nhỏ Bạn đang sinh nhật em định làm 1 clip để tặng nó. Clip thì em biết làm rồi và đã làm xong rồi. Nhưng muốn cho nó bất ngờ nên em đã nghĩ ra kế hoạch như thế này:
Em sẽ save vào USB sau đó để folder chứa clip đó mún xem phải trả lời câu hỏi
Câu hỏi gồm: Ai là người đẹp trai nhứt quả đất
Sau đó sẽ có 3 lựa chọn là 3 tấm hình của 3 ng con trai hiện lên trong đó có em <=> nó bấm vào hình em thì mới mở ra clip :))
Mục đích của em chỉ là để tạo tiếng cười cho cả lớp trong kì sinh nhật của nó thôi. Mong Anh chị PRO nào giúp em. Thanks trước!
Bonus thêm tấm cô pạn:

Last edited by a moderator:
Đã hiểu ý tưởng nhưng không giúp gì bạn được ,up thôi , bao h sinh nhật bạn ý vậy ...... chắc phải tạo 1 em autorun :D

Cái này chắc làm theo kiểu flash nhỉ. Mình đoán thế thôi chả biết đúng không. Chủ yếu là up lên cho cao thủ vào giúp chủ thớt

Spam yahoo mrbin1611

Tình hình là có nhỏ Bạn đang sinh nhật em định làm 1 clip để tặng nó. Clip thì em biết làm rồi và đã làm xong rồi. Nhưng muốn cho nó bất ngờ nên em đã nghĩ ra kế hoạch như thế này:
Em sẽ save vào USB sau đó để folder chứa clip đó mún xem phải trả lời câu hỏi
Câu hỏi gồm: Ai là người đẹp trai nhứt quả đất
Sau đó sẽ có 3 lựa chọn là 3 tấm hình của 3 ng con trai hiện lên trong đó có em <=> nó bấm vào hình em thì mới mở ra clip :))
Mục đích của em chỉ là để tạo tiếng cười cho cả lớp trong kì sinh nhật của nó thôi. Mong Anh chị PRO nào giúp em. Thanks trước!
thế lỡ nó không bấm vào hình cậu mà nó bấm vào thằng đẹp dzai bên cạnh thì ra cái gì ?:binhsua33:

Vứt 3 cái tấm hình đây ta làm cho ;))

---------- Post added at 05:06 AM ---------- Previous post was at 05:05 AM ----------

Mà muốn khi nó click thằng khác thì ra cái j ??? 1 con quỷ nhé :))

Thế chọn những tấm nào đây, ngoài bạn ra còn 4 người nữa mà :-"
Chỉ chọn 4 tấm ở trên của em thôi. Nhưng khi bấm vào 3 thằng trên thì có ai đó nhảy ra nói chúc bạn may mắn lần sau rồi kêu chọn lại :)) Chỉ khi chọn em thì thiên thần mới bay lên nói đúng rồi :))

trò này hay đêy, mình nghĩ nếu nó click vào hình khác thì cho nó xem cái ảnh khỏa thân sẽ hay hơn =)), tạo bằng html chắc là được,

trò này hay đêy, mình nghĩ nếu nó click vào hình khác thì cho nó xem cái ảnh khỏa thân sẽ hay hơn =)), tạo bằng html chắc là được,
:)) bạn mình rất là hồn nhiên+ngây thơ(lớp 9) nên ko thích mấy trò khỏa thân(xxx) đâu :p Thanks bạn hihi

cái này tạo được bằng htm được..để tìm xem đã không biết quảng cái code đó đau rồi nữa...còn cái file video thì để chế độ hide, để em ý vào không thấy là đc.:binhsua141:

:)) bạn mình rất là hồn nhiên+ngây thơ(lớp 9) nên ko thích mấy trò khỏa thân(xxx) đâu :p Thanks bạn hihi

Lớp 9 là đủ độ rồi, thích chán ấy chứ :binhsua49::binhsua49:

Thế này nhé, bạn up video lên youtube
rồi gắn link video vào ảnh của bạn ( thực hiện bằng html)
rồi nếu thích thì bạn gắn thêm nhưng gì mà bạn gái bạn khi click vào ảnh khác ( ví dụ: ĐỒ NGU, THẰNG KIA ĐẸP NHƯ THẾ MÀ KO CHỌN ) =))
còn câu hỏi thì hỏi là : gương kia ngươi ở trên tường, thế gian ai đẹp đc giường như ta =))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom