Xin giúp gỡ limit khi nhận $?

hoàn trả vẫn limit,

veri thì làm gì bạn, ý nói là pp của bạn hay bạn đi mua?
còn nếu pp của bạn thì bạn đăng ký địa chỉ tên tuổi có đúng như trong cmnd không?

mình nói ae đừng buồn chứ Còn theo mình nghĩ thì pp dạo này limit cũng đúng quá hehe, toàn đăng ký không chính chủ, rồi dùng pp không hợp lệ chính sách của pp, cash tiền bẩn...

nếu pp không limit thì.... ai cũng lấy tk người khác send tiền đến tk pp của mình mà không bị limit thì tha hồ mà withdraw à ?...

của mình chính chủ bạn à, xin cho yahoo

ai vào giúp đỡ mình với

của mình chính chủ bạn à, xin cho yahoo
chính chủ thì bạn cứ theo bài reply phía trên của mình mà làm theo

bạn cho mình xin yahoo với, bạn hướng dẫn cụ thể giúp cho mình được k0? giá cái sim card là 13$ pp hay là như nào bạn giúp mình với

hội mình lỗi[FONT=verdana, arial, sans-serif] '[/FONT]Provide more information about payments' mình duyệt tak được 20$ thì nó báo limit lỗi này

xin giúp với :binhsua23:

pro đâu ơi xin vào giúp e với

Xem yêu cầu của nó là gì, thường thì yêu cầu up proof về địa chỉ ( hóa đơn điện nước net ...), veri bằng visa, giải trình về số tiền.
Với cái địa chỉ cậu up cmnd lên cũng được.
Veri bằng visa nếu k có hoặc chưa thể có , thì up hình 2 mặt thẻ atm lên. Rồi nói là hiện chỉ sử dụng atm chứ chưa có visa.
Giải trình về số tiền thì cứ trung thực, nói là mua usd từ chủ tài khoản xxx (mail của thằng đó) giá là : ví dụ 100$ = 2 tr vnd. Ghi rõ ràng để nó hiểu là mình trung thực và đang nỗ lực gỡ bỏ.
Rồi đợi!

Ps. pp k cho mua bán tiền thì kêu dc trả nợ

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back