• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

xin giúp đỡ về prepaid card ACB

Status
Not open for further replies.

Louishn

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Insuree Balance
0
mình mới tham gia MMO, định kiếm tí tiền đổ xăng :D, với cả cũng muốn mua mấy thứ linh tinh :D
sau 1 hồi nghiên cứu thì thấy có vẻ như thẻ prepaid card của ACB là ổn nhất
nhưng có vấn đề mình vẫn chưa rõ lắm

số là mình chưa có tài khoản NH của bất kì NH nào hết
mình đọc thì thấy prepaid card ACB ko liên kết với tài khoản NH, vậy khi đi làm thẻ prepaid để veri PP thì có bắt buộc phải mở 1 tài khoản NH ko, hay là ko cần, vẫn có thể dùng thẻ rút tiền từ cây ATM được và dùng thẻ mua đồ linh tinh được :D

mọi người giúp mình với nhé, cảm ơn nhiều :D

mình mới tham gia MMO, định kiếm tí tiền đổ xăng :D, với cả cũng muốn mua mấy thứ linh tinh :D

mình đọc thì thấy prepaid card ACB ko liên kết với tài khoản NH, vậy khi đi làm thẻ prepaid để veri PP thì có bắt buộc phải mở 1 tài khoản NH ko, hay là ko cần, vẫn có thể dùng thẻ rút tiền từ cây ATM được và dùng thẻ mua đồ linh tinh được :D

ko cần có tk NH bạn nhé, chỉ cần ra acb kêu mở thẻ visa prepaid là đc

không có tài khoản NH,rút ATM thoải mái nhưng không giao dịch trên mạng được

không mất phí nhưng phải nạp khoảng 100k vào thẻ để veri paypal

Cầm CMND lên chi nhánh , mở thẻ , nhân tiện mở tk luôn cho tiện lợi chủ thớt ạ.Tầm 15 phút là có thẻ , Free phí mở thẻ , nạp vào thẻ tầm 200 k để very paypal cho dư dả .

Được chứ phải đăng kí mới cho............:binhsua144:

nhận tiền thì dc nhưng gửi chắc ko. mà fee thì cao như gì ấy visa mà. làm thẻ ngân hàng cho chắc

vậy thẻ visa prepaid ACB không có giao dịch trên mạng được à

Một câu hỏi quá hay , thế không giao dịch online thì làm cái thẻ đó làm cái giề .:binhsua129:

thẻ visa của ACB chỉ nhận được tiền,còn ko gửi đuwọc
nếu muốn gửi online thì đăng kí 1 thẻ cá nhân, sau đó đk giao dịch online, nhưng cái này mất phí (10.000đ/tháng)
làm visa của ACB nhanh chóng, ko phí, chỉ cần nạp 50k là đủ veri PP rồi (1,95$)

thanks các bác nhiều, em đi làm rồi
mà có nhanh quái đâu, tuần sau mới được lấy, chán kinh :(

thanks các bác nhiều, em đi làm rồi
mà có nhanh quái đâu, tuần sau mới được lấy, chán kinh :(

Làm thẻ Visa ACB Prepaid lấy được ngay mà bạn. Thẻ này dùng để verified Paypal thì cực nhanh.
Còn rút tiền thì bạn có thể rút trực tiếp về thẻ này hoặc dùng thẻ ATM thông thường của các ngân hàng nội địa Việt Nam cũng được. Tuy nhiên nên rút về ACB thì thời gian thường sẽ nhanh hơn, phải cần đúng họ tên + mã Swift code.

Cầm CMND lên chi nhánh , mở thẻ , nhân tiện mở tk luôn cho tiện lợi chủ thớt ạ.Tầm 15 phút là có thẻ , Free phí mở thẻ , nạp vào thẻ tầm 200 k để very paypal cho dư dả .

50k thôi cha,thẻ tui hơn 100k trừ có 40k để ver pp đây.

vậy thẻ Visa ACB Prepaid có thể chuyển tiền online được không ? hay phải dùng thẻ nội địa khác?

vậy thẻ Visa ACB Prepaid có thể chuyển tiền online được không ? hay phải dùng thẻ nội địa khác?

Đc nhưng phải đk tài khoản liên kết với thẻ,lúc làm thẻ nhân viên sẽ hỏi dùng với mục đích gì để chọn loại thẻ phù hợp,nếu chỉ gửi và nhận tiền thì prepaid là đủ rồi,còn nếu chuyển khoản online thi dùng loại visa debit.

thảo luận

Chỉ cần làm prepaid acb là đủ rồi bạn ah, thanh toán online okie hết, phí thường niên 100K/năm
16 số trên mặt trước cũng chính là số tk ngân hàng của thẻ, lúc rút tiền thì add cái số này vào, lưu ý cái name và swit code
cái này bạn call support của ACB thì sẽ rõ hơn. 1800.577.775

vì mình muốn mua PM trên site hienlr, vậy visa prepaid ACB có dùng được không, do nó kô có chuyển khoản online >.<

vì mình muốn mua PM trên site hienlr, vậy visa prepaid ACB có dùng được không, do nó kô có chuyển khoản online >.<
ko được bạn à. đăng kí 1 cái thẻ cá nhânkhác mà online.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom