xin giúp đỡ về paypal add mail!

saocungduoc

Junior
Reactions
81
MR
0.040
Tình hình là mình có tạo 1 paypal mới và có add 6 cái mail để nhận $ xong rồi xóa hết mail đó add tiếp mail khác thì bị báo lỗi không thể xử lý yêu cầu ngay bây giờ, vui lòng thử lại. cứ thế mình reset wifi xóa lịch sử , để 2 3 ngày các kiểu vẫn không thể nào add mail thêm được nữa. cho mình hỏi có ai bị như thế không ạ? và có cách nào vượt qua nó không vì trước đó mình cũng có 1 cái paypal bị tương tự như vậy và đã xóa paypal đó. mình chân thành cảm ơn :(

xóa còn 2 mail nó không cho xóa nữa đúng không?

Tôi thu hết
mail $0.5 cậu thu không, mình đang có gần 500 mail nè :D

đúng rồi bạn. nhưng lúc trước add thêm vẫn bình thường. nhưng bây giờ lại bị không cho add thêm

bạn log out rồi log in lại bằng mail chính là add lại bình thường nhé ;)

cho hỏi hiện giờ giả sử mình đang add 7 email phụ rồi, giờ muốn remove 1 lượt hết luôn có bị limit ko ?? có bị PP nghi ngờ gì ko nhỉ ? Hay là phải mỗi ngày remove 1 mail thế ?

cho hỏi hiện giờ giả sử mình đang add 7 email phụ rồi, giờ muốn remove 1 lượt hết luôn có bị limit ko ?? có bị PP nghi ngờ gì ko nhỉ ? Hay là phải mỗi ngày remove 1 mail thế ?
t cứ add xong phát, nhận tiền là gỡ luôn mail, chứ add 1 cục 7 mail roài gỡ cũng căng, thôi để mỗi ngày gỡ 1 mail

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,548
Latest member
muaban2024

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back