Ask Xin giúp đỡ về invoice

zsaghdfuru

Junior
Reactions
4
MR
0.005
Insuree Balance
0
Chào các pro, em là newbie tập tành làm net. Lần đầu được pay nhưng net gửi mẫu invoice thế này và e không biết điền.
Các pro cho em hỏi là trong khung màu đỏ e điền vậy đúng chưa ạ ?

Tên off - Tổng lead - số tiền /lead - tổng tiền

Hay

Tên off - Tổng click - Tổng lead - tổng tiền ạ ?

Cảm ơn cá pro đã ghé đọc.

Điền đúng rồi nhé. Mà không quan trọng mấy cái đó. Quan trọng tổng tiền chính xác với report trên net là được

Cảm ơn pro nhiều :)
Nếu ko quan trọng thì may quá :) tại cpa nó thay đổi liên tục nên ko biết ghi thế nào cho phải :)
Cảm ơn pro lần nữa :D

newbie giỏi quá. chỉ e chơi với :v

NET nó yêu cầu report tới ngày nào thì cậu report tới ngày đó rồi nhập vào invoice là được mà. Đâu phải report tới ngày cậu làm invoice đâu mà CPA thay đổi liên tục.

Note: Cứ mạnh dạn ghi CPA lúc đầu tiên nhận (thường là cao hơn) x với Lead nhé, đếch để ý đến ngày nào CPA bao nhiêu làm gì. Đã thử nhiều lần và thành công :D

nó ko gửi cho credit notes à. tự điền à, hay nhỉ, thường nó bắt điền theo credit notes, rồi nó check 2 cái trùng nhau mới paid

nó ko gửi cho credit notes à. tự điền à, hay nhỉ, thường nó bắt điền theo credit notes, rồi nó check 2 cái trùng nhau mới paid
mỗi cái này thôi cậu :v

NET nó yêu cầu report tới ngày nào thì cậu report tới ngày đó rồi nhập vào invoice là được mà. Đâu phải report tới ngày cậu làm invoice đâu mà CPA thay đổi liên tục.

Note: Cứ mạnh dạn ghi CPA lúc đầu tiên nhận (thường là cao hơn) x với Lead nhé, đếch để ý đến ngày nào CPA bao nhiêu làm gì. Đã thử nhiều lần và thành công :D

mình chạy 7 8 con nên chả nhớ đc CPA :(
net cũng ko hiện CPA cậu :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom