Ask Xin giúp đỡ về Add thẻ ACB vào PayPal

Ajukido

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Sáng nay mình mới làm 1 cái thẻ Visa Debit của ACB để về xác nhận Paypal ( Free thì phải ko mất xu nào )

Nhưng về nhà xác nhận thì nó cứ bảo thẻ hết hạn hoài ....

Mình thắc mắc ko biết khi làm thẻ mình có cần phải nộp tiền để có thể xác nhận được Paypal ko và phí nộp tiền là bao nhiêu ??

Ai đã xác nhận paypal qua ACB thì giúp mình xin chân thành cảm ơn
:binhsua10::binhsua10::binhsua10:

Bạn phải change mã pin + quăng vào thẻ ~50k vì khi verify , pp sẽ lấy từ thẻ bạn 1.95$ (~47k) . Như bạn ;à do chưa change mã pin nên thẻ ko có hiệu lực

Nhầm box rồi thớt, để 1 2 ngày nữa làm lại xem, có thể ACB nó chưa cập nhật. Trong thẻ phải có ít tiền cho PP nó verify, mấy $ thì phải

đâu có đâu, sau khi làm xong thẻ acb, ko change pin gì hết, chỉ cần trong thẻ có >$1,95 là đc. thẻ của mình là visa pre....

Bắt buộc phải change mã pin à ......... em ko biết change ở chỗ nào nữa

Lát ra đóng ngay 100 cành vào mới đc _ _!

Em nghe con bé xik xik ở ACB bảo 5' là chén đc ngay mà

ra máy atm change bạn

mà có ai dùng thẻ visa để mua trực tiếp đồ từ các trang web nước ngoài chưa? em điền thông tin rồi mà vẫn ko mua đc, nó nói your credit can not ..... j đó?

còn PP giờ ít ngoiừ bán quá? có bán nào ẽ wmz qua pp ko vậy?

CHắc con bé xik xik ấy xik quá nên phần nghiệp vụ hơi bị thiếu

ko change pin thì cái thẻ làm gì dùng được mà đòi, thêm nữa là đổi pin, nạp tiền xong muốn verify nhanh thì sau khi paypal báo nhận, gọi điện thoại lên tổng đài thẻ để lấy số :D

Còn ko thì đợi 3 ngày ...

trong bước này ko cần thiết change PIN đâu (nhưng dù sao change vẫn hay hơn) mà quan trọng là phải phang vào đó 1 ít tiền để thằng PP nó verify,xong rồi thì PP nó cũng gửi trả lại vào tài khoản PP thôi ko mất đâu.

là gọi lên lấy số giao dịch với paypal để paypal verify ! mà tốt nhất cậu đăng ký bank online cho tiện khi nào muốn xem tài khoản thì cứ đăng nhập khỏi phai đt hỏi mắc công !

Để khoảng 2$ trong thẻ và veri là đc, sau khoảng 5' là có mã rồi (nhưng phải trong ngày làm việc nhé :) )
Rồi điện lên hỏi mã (4 số) là ok :D
Veri sau 2' nữa :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week