• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Checkout Xin cách rút tiền từ ví Barter về Bank Việt Nam

Status
Not open for further replies.
Reactions
104
MR
0.055
Facebook
Follow me on Facebook
Xin chào mọi người và các Mod, em ko biết bài này đăng chỗ nào cho phải có gì mod chuyển giúp em nhé. Tình hình năm dịch em có đăng ký "Barter" để làm thẻ ảo chạy FB ads bán POD, nhưng sau thời gian bán ko được em không chạy nữa và bỏ quên nó lun. Hiện giờ có việc nên em nhớ đến ví Barter nhưng hình như thằng Barter nay không cho lập thẻ ảo nữa mà em còn gần 30$ nằm trong ví, vậy xin hỏi anh em có cách nào để chuyển số tiền này về bank việt nam ko ạ. Em có thử withdraw về vietcombank như nó bảo không hỗ trợ việt nam trong thời điểm này. Xin cảm ơn mọi người!!!!

phải tạo nick để reply cmt của bác =))
b vào facebook nó: https://www.facebook.com/theFlutterwave
chat gửi nó id hoặc email barter của bạn, trước nó send lại tiền cho mình nhưng bị mất kha khá tiền, lúc nạp nó tính rate 24.500 vnđ = 1$, lúc rút về nó trừ gì đó ko nhận đúng số tiền mình nạp nhưng vẫn lấy về được.
hiện tại mình không rõ được không, trước nó gửi lại tiền đúng visa mình đã nạp. mình chỉ nạp bằng 1 visa duy nhất.
đây là ảnh mình chat:

Attachments

93.3 KB · Views: 34
    212.8 KB · Views: 30
phải tạo nick để reply cmt của bác =))
b vào facebook nó: https://www.facebook.com/theFlutterwave
chat gửi nó id hoặc email barter của bạn, trước nó send lại tiền cho mình nhưng bị mất kha khá tiền, lúc nạp nó tính rate 24.500 vnđ = 1$, lúc rút về nó trừ gì đó ko nhận đúng số tiền mình nạp nhưng vẫn lấy về được.
hiện tại mình không rõ được không, trước nó gửi lại tiền đúng visa mình đã nạp. mình chỉ nạp bằng 1 visa duy nhất.
đây là ảnh mình chat:
mình lúc đó xài visa vì dịch ko làm được nên xài loại thẻ ảo của viettel pay nạp vào nó, giờ vào lại TK thấy còn dư 28$ nên mún lấy lại á chứ, mà rút về visa vietcombank ko được, rút qua TK payoneer với UK cũng ko đc, mịa nó, để dùng gg dịch chát với nó theo link bác xem

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,368
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week