Ask Xin cách rút tiền từ tài khoản khi k có thẻ ATM và k đăng nhập dc app

Cụ thể câu chuyện là như thế này.
Cách đây nửa năm e vì túng quẫn đã quyết định cho bọn bên Cam thuê tài khoản ngân hàng, để lmj thì chắc ai cũng biết rồi nhưng k hiểu sao tgian đó e liều quá.
Chuyện chả có gì nhưng sau khi nhận dc tiền tháng đầu tiên thì bên đó báo thẻ bị khóa k sử dụng được nữa, e cũng nghĩ khóa rồi thì thôi coi như mất, nhưng bẵng đi 1 tgian vào cái mail liên kết vs tài khoản đó thì thấy báo thay đổi hạn mức giao dịch của tk, nên e đã đi làm lại sdt rồi lấy lại mk đăng nhập thì ms phát hiện ra trong nửa năm nay nó vẫn sử dụng đều đều tk đó.
Hỏi thì n bảo là chỉ sử dụng từ 1 2 tháng nay và bù cho e 1 tháng. E cay quá các bác ạ, giờ sdt e giữ có cách nào hớt dc tiền trong đó k, mua mã thẻ online thì lộ quá. Vì cho thuê qua 1 đứa bạn e nên e muốn làm kín 1 tí cho dễ bề nc vs đứa bạn kia.
cầm cccd ra ngân hàng đi bạn , có thể họ giúp đc đó

Quan trọng là tiền trong tài khoản là tiền lđ của bọn nó hết, mình ra ngân hàng k tránh dc liên lụy bạn ạ
ý là đánh cắp tiền luân chuyển của bọn nó ah , thôi bỏ đi nhé , k phải của mình thì thôi , nếu muốn k bị lưu luỵ do hoạt động rửa tiền , thì lên bank báo huỷ tài khoản đi
sau này công an nó kiếm đến nếu có dính vào hoạt động lừa đảo rửa tiền đó , thường thì án treo 1-3 năm

ý là đánh cắp tiền luân chuyển của bọn nó ah , thôi bỏ đi nhé , k phải của mình thì thôi , nếu muốn k bị lưu luỵ do hoạt động rửa tiền , thì lên bank báo huỷ tài khoản đi
sau này công an nó kiếm đến nếu có dính vào hoạt động lừa đảo rửa tiền đó , thường thì án treo 1-3 năm
Tất nhiên là mình chấp nhận rủi ro khi cho chúng nó thuê rồi, nghĩ chỉ cay vì nó báo tk khoản khóa trong khi cno vẫn dùng bt cả gần nửa năm trời.

Tiền của nó mà tham thế , tài khoản thì bán cho nó rồi miệng thì bảo là thuê ;)).

Tiền của nó mà tham thế , tài khoản thì bán cho nó rồi miệng thì bảo là thuê ;)).
Thế thì bạn lại đ' biết gì rồi, tài khoản bán đứt thì rẻ bèo dịch vụ đầy nhưng uy tín k cao khi để tiền trong tk vs còn tùy mô hình sử dụng của chúng nó. Với bọn tôi cho thuê thì cno sử dụng nhiều tiền ra vào liên tục vs có 1 đứa ng quen ở bên đó đứng ra nhận tk và chuyển cho các cty thuê, mất mát gì thì nó chịu trách nhiệm.

Tất nhiên là mình chấp nhận rủi ro khi cho chúng nó thuê rồi, nghĩ chỉ cay vì nó báo tk khoản khóa trong khi cno vẫn dùng bt cả gần nửa năm trời.
thì lấy lại , ra ngân hàng huỷ tài khoản thôi , tiền đó sẽ chuyển qua tài khoản mới , nếu nó có hỏi thì trả lại , cứ để mấy cái tiền nó chạy linh tinh, sau ni vay vốn ko ai cho vay đâu , nguy hiểm về tận sau này đó

Cách đây nửa năm e vì túng quẫn đã quyết định cho bọn bên Cam thuê tài khoản ngân hàng, để lmj thì chắc ai cũng biết rồi nhưng k hiểu sao tgian đó e liều quá.
Chuyện chả có gì nhưng sau khi nhận dc tiền tháng đầu tiên thì bên đó báo thẻ bị khóa k sử dụng được nữa, e cũng nghĩ khóa rồi thì thôi coi như mất, nhưng bẵng đi 1 tgian vào cái mail liên kết vs tài khoản đó thì thấy báo thay đổi hạn mức giao dịch của tk, nên e đã đi làm lại sdt rồi lấy lại mk đăng nhập thì ms phát hiện ra trong nửa năm nay nó vẫn sử dụng đều đều tk đó.
Hỏi thì n bảo là chỉ sử dụng từ 1 2 tháng nay và bù cho e 1 tháng. E cay quá các bác ạ, giờ sdt e giữ có cách nào hớt dc tiền trong đó k, mua mã thẻ online thì lộ quá. Vì cho thuê qua 1 đứa bạn e nên e muốn làm kín 1 tí cho dễ bề nc vs đứa bạn kia.
Có nhớ id internet banking ko? lúc mà tạo acc kyc cho cno ấy. Chỉ cần nhớ id thì vào app ngân hàng đăng nhập id đó nhưng gõ bừa mật khẩu, quá 5 lần sai mk app tự khoá tài khoản, đầu bên kia cũng k làm gì đc. Việc còn lại là b cầm cccd ra ngân hàng báo thay đổi sdt thành số của mình và làm thủ tục cấp lại mk internet banking là xong. còn tiền nếu có trong tk thì có gan thì lấy, ko thì quên nó đi.

thay vì tìm cách rút tiền từ đó thì bạn nên tìm cách thay tên đổi họ, bỏ đi nơi khác sống thì hơn :D
Cũng ko đùa đâu vì nếu nó dùng để nhận tiền làm mấy cái nhiệm vụ linh tinh, bài bạc thì còn đỡ (vì ko ai kêu), chứ đến ngày nào đó nó dùng để nhận tiền to kiểu lừa nạn nhân chuyển vào xong nạn nhân trình báo là bạn lên đường.

Cho thuê tháng bao nhiêu thế bác

Tui thấy b đăng stt hỏi vậy mà thấy b trả lời vậy cũng thì mong bộ công an nhanh chóng tới làm việc vơid bn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,765
Latest member
k7agencybd
Back
Top Bottom