• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Xin cách lead con LISTEN Music Ringback Tones và con Credit Card :(

Con lísten phải ver phone bên us thì phải. Mình không có số nên móm mặc dù điểm cao bên tokenads, con credit card same gì đó nó hỏi info thật bên Mẽo. Mà fake từa lừa cũng qua nhưng nó hỏi vài câu gì đó xong sus luôn điểm cũng chẳng lead @@

:confused:

Con lísten phải ver phone bên us thì phải. Mình không có số nên móm mặc dù điểm cao bên tokenads, con credit card same gì đó nó hỏi info thật bên Mẽo. Mà fake từa lừa cũng qua nhưng nó hỏi vài câu gì đó xong sus luôn điểm cũng chẳng lead @@
nếu có số phone us thì bác có chiến đc ko ?

listen phải có phone t-mobile để veri là lead, creat same thì dùng info full ssn mới qua nhé :D:D

listen phải có phone t-mobile để veri là lead, creat same thì dùng info full ssn mới qua nhé :D:D
ssn nóa vẫn cho info nhưng cóa điều nóa coi điền sai địa chỉ mới đau :( điền địa chỉ ntn nhỉ :3 thánh

info con cá vàng qua hok bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back